DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nay đạp 20đ mà dig ko sàn, hồi lại nhanh vol ko to, nhún phát chiều nay cũng khối ông T+ với yếu vía chạy hết rồi

2 Likes

Chạy bao nhiêu ra bị bắt hết bấy nhiêu. Cho chừa cái tội yếu còn ra gió.

1 Likes

em cũng là fans của thầy A7 và DIG đấy
image
image

Bác ko ôm DIG, CEO bác vào lo cho nồi cơm nhà ng khác làm gì nhỉ. Lạ

2 Likes

Nói chung là rồi ai cũng rời bỏ đi cả thôi. Lúc cầm cổ thì tung hô cổ ngon , tin tưởng thầy A7 tầm nhìn vĩ mô . Bán xong thì kêu dòng khác ngon hơn, có tiền cứ đúi túi cho chắc chứ đừng có tin ông nào cả :))) … Cứ 1 thời gian lại có lứa mới - cổ đông mới vào hô hào topic này …… Chả mấy ai ôm đc cổ lâu đâu. Vì cổ phiếu nó chả tăng ầm ầm liên tục cho mọi người đâu. Nó cứ xoay tua thôi. Bạn bè e trc cũng kêu 1 lòng lắm mà giờ cũng đu hết sang dòng hàng hoá cả rồi. Giờ thì cno đang lãi lồi mồm rồi. Mình thì nhịn. Hihi

1 Likes

Lãi đã chốt chưa mới là vấn đề bác ạ, lúc sập chạy ko kịp, bị nhốt như dòng bđs đợt Tết thì vớ vẩn quay qua thành lỗ mấy hồi :smiley:

Quan điểm của mình là DIG mình có thông tin nên mình cứ có tiền thịt là xúc, sức mua margin còn nguyên 2 tỷ chưa dùng 1 đồng, cứ tích sản vào đó là yên tâm. Giữa việc mua vài tỷ con cổ mình có thông tin, tỉ lệ ăn cao, và múc 100-200tr con cổ mình chả biết gì, chỉ nghe hô hào đu bám thì mình vẫn chọn kèo đầu hơn :smiley:

2 Likes

Dép của ai đây mình xin :sneezing_face:

5 Likes

Cũng đã từng có những phiên DIG nó tím mấy cây liên tục trong khi thị trường khóc ròng đó thôi. Sông có khúc người có lúc. Quan trọng là đường dài mới biết ngựa hay.

2 Likes

Nay rõ là lợi dụng cuối phiên 2h chiều trở đi là lái xả để dọa anh em nhỏ lẻ sợ quá bán theo.
Nếu lệnh to từ trong phiên thì không ai nghi ngờ đây cứ cuối phiên thì phang lệnh to

Giá xăng tăng cao lên gần 30k / l đồng nghĩa vs giá tất cả các mặt hàng sẽ ăn theo. Đồng tiền mất dần giá trị, thế mà trên sàn vẫn có những thằng bán cổ đất rẻ như cho. Nếu như nhà nó có đất nền chắc ko bao giờ nó bán rẻ như vậy đâu. Kkkk

1 Likes

Dig tầm này nhiều ông đánh t+ lắm ,cứ nên 9x lại bán về 8x lại mua.Để ý từ ra tết 3 vòng như vậy rồi

Dm giờ nói kiểu j chả được Dig có thể đi ngang nhưng có thể giật tăng x2 bất cứ lúc nào là chắc chắn, còn mấy con hàng hoá kia có thể ăn nhưng có thể chết giỏi thì vào rồi ra quay lại Dig nếu ko thì ôm là chết, còn nếu chúng nó quay lại Dig chúng nó có điểm vào mới mua chứ giờ rẻ thì ko mua đâu, mình ngồi yên vị thế hơn đứt chúng nó rồi

3 Likes

Biên độ Dig lớn lên bọn T nhiều nhưng rồi chúng nó lại trả lại cho thị trường ấy mà

Tiền cầm hộ nhau thôi mà

Cho bọn nó ăn chán hàng hoá rồi lại mang tiền cho anh em mình cả thôi hí hí

2 Likes

Bình tĩnh có quà, việc gì phải xoắn

1 Likes

TT giảm cổ giảm có tí các ông đã lại cãi nhau đc r :)). Cuối cùng những người ở lại từ đầu e đếm h có em với bác @Vice ở giá 2x =)). Còn ae nào nữa điểm danh. Lắc hết r còn đâu. Thôi lắc r thì cũng đừng quay lại chửi giả là đc

5 Likes

Tôi mua được đáy 29,1 đây

3 Likes

Hâm mộ các bác quá

2 Likes

Cuộc chơi “Hãy định giá đúng”. Ai định giá đúng được DIG là sẽ giàu kk

1 Likes