DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Vành đai 3 sắp khởi công rồi ạ

Khi các con giời bị rũ hết, chán nản rời bỏ cp là lúc mà các tay to gom hàng dần. Mua vì cái gì thì sẽ bán vì điều đó thôi. Chúng nó thấy thủng MA là bán sạch ấy mà, xong rồi phi mới dã man.

6 Likes

Đầu tư dig mà theo kĩ thuật thì đói

3 Likes

Cứ dần dần loại bỏ bớt t+ bằng tay to thôi. Đến lúc thanh khoản tí tẹo là lúc phi mất hình kkk

5 Likes

Cổ phiếu là thế mà. Nó đánh lên rồi hạ xuống. Cứ liên tục như thế. Cho T+ điên loạn, tuyệt vọng. Bán hết đi, chỉ còn dài hạn nắm giữ thì mới lên được. Và để làm được điều đó thì phải cần thời gian

Em nghĩ nó phai 3xx :grinning_face_with_smiling_eyes:

Mình đang dự là thấp nhất, còn nó điên nó phi lên 3xx 4xx ko ai dám nói trc kk

Đến lúc cạn cung thanh khoản 2-3tr cổ 1 phiên lên nó mới tít kk
Toàn anh em đánh dài hạn giữu cổ phiếu thì cp trôi nổi nó ít đến lúc ng ngoài thèm khát thì trần cũng phải đu để đủ khối lượng

Mấy ae ở đây và vài room khác cứ tích sản đều thì năm nữa tịt vol luôn ấy chứ. Cổ ngon nó tịt cung nhanh lắm kkk

6 Likes

Em nghĩ hết năm nay 2xx giá chưa chia là đẹp

1 Likes

nhanh thôi, qua DHCD là tịt vol liền, khakha

1 Likes

Đất quanh khu dig hot lên từng ngày, ảo quá ảo quá, mà dân cứ mua đấy

4 Likes

Ối a ơi lên 200k sao eng chung thuyền với các a dc ,6x là đẹp rồi a ới :joy::joy::joy:

1 Likes

Theo mấy chiên za thì ảo quá

Về 6x thì a tất tay tất chân với chú

Giá này dig Cty = 2lô thủ thiêm à

Chẳng qua A7 làm truyền thông quá tốt , và số lượng người hold cp đông mới giữ giá dc ntn , đúng là sẽ khó có giá 6x cho eng lên thuyền trừ khi có ww3 :joy::joy::joy:

Chả ai làm thì ngta cũng nhận ra thôi ng anh em. Thôi cứ ở đó mà phán linh tinh rồi chú sẽ nhận ra sau vài năm nữa kk

Nói như vả vào mồm ấy nhỉ, không tốt thì ai giữ cổ phiếu cho dài ahjn

Khi nào có sóng thì sẽ có eng trên thuyền thôi a chai , lúc đấy ae mình cùng gồng lãi nhỉ :joy::joy::joy: