DIG hành trình đến 500k không còn xa!

dầu đi xa quá

1 Likes

Giá dầu lên xuống như xóc đĩa. Lao vào ăn tí thì đc

Quả ảnh đúng kiểu “đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm”

1 Likes

Tainguyen ko biết vào lại DIG chưa. Rời xa vòng tay A7 là bão tố mà :))

4 Likes

Thấy mã phân sàn rồi, không biết bác ấy bán kịp không :sweat_smile:

3 Likes

Tham ăn thì chết cho chừa

2 Likes

ai đang ôm mấy mã dầu với dòng ăn theo chiến tranh đêm nay mất ngủ, dầu tuột ghê thật

1 Likes

dầu thô vừa thủng 100$ rồi hồi nhẹ, đang giằng co

2 Likes

ha ha, kêu gọi chiến tướng quay đầu sao? Thấy anh ấy nói bán Dig 9x để vào HAH và DPM, hem bít đã chốt nời chưa kkkk

1 Likes

Luôn vững tin vào dig , qua bao nhiêu sóng gió ko rớt 1 cổ , chuyển bị Dig phi CE mút chỉ thôi anh em ơi , tới giờ hái quả rồi :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

1 Likes

Không thấy nhắc U cà công nhận Crimea. Chắc Crimea đã thuộc Nga rồi nên ko cần nhắc tới.

2 Likes

chắc giờ chưa vào lại đâu, bao giờ lên 1xx bác ấy lại vào ủn mông DIG CEO ;D

1 Likes

Ngủ thôi các bác, ngủ lấy sức mai chiến !

1 Likes

putin oánh u là lấy chiến tranh nhỏ để ngăn chiến tranh lớn, để một vài năm nữa u nó được bơm vũ khí hạt nhân thì lúc đó là chiến tranh thế giới 3 thật, nên Pu nó nện trước

2 Likes

pu đã nhiều lần giải thích mà u ko chịu hiểu, một cuộc chiến chắc chắn phải xảy ra thì nên làm cho nó xảy ra sớm

bà con nông dân ko quan tâm đến biden, putin… ko thèm biết luôn - ra đến chợ thịt lên, dầu lên … => phải trú đất. Hết. chiên za mới chả chiên khoai học cho lắm vào tốn cơm bố mẹ :smiley:

4 Likes

Lệnh xuất kích
Mặt trận DIG đã sẵn sàng, bộ đội đã về làng, nay mai công hạ đỉnh cũ. Đề nghị đồng bào tiếp tế lương thực, đạn dược, tử chiến thành 125!
Giếttt!

12 Likes

Cuối năm lên 200k sau chia tách, ko lói nhiều =)))

4 Likes

hôm nay nhiều tin tốt nhỉ