DIG hành trình đến 500k không còn xa!

A7 lên Vtv Dig Ceo thành cổ phiếu quốc dân luôn , có tiền chưa chắc mua được :)))

Em còn 120k DIG nha bác, chưa rụng cổ nào. Đợt mới mua thêm vài nghìn giá 84 ạ!

26 Likes

Thường là khi đã nắm một chút, nhưng vẫn muốn mua thêm, thì không dám chê mà cũng chưa muốn khen vì còn canh mua thêm.

3 Likes

Ừ, mấy con giời ngồi hóng Đao-Dôn, hóng Mỹ, hóng Trung Quốc thấy có biến là té, ăn được 15-20%/ năm tự ví mình thiên tài, lãi hơn lãi suất ngân hàng và gần tiệm cận mức tăng của tỷ phú Mỹ. Kkk

8 Likes

Dễ hôm nay là 1 phiên tím lắm

Đã xinh lại còn tay to,:handshake::+1::+1::+1:

Fubon mua chưa xong mà

Bạn làm đất ở chơn thành ah

kaka, các ông bà trùm đi trước, nhân dân sẽ theo sau "Ông trùm", "bà trùm" chứng khoán Việt mang tiền đầu tư bất động sản: SSI hợp tác đầu tư KCN 620ha, vợ chồng bà chủ VNDirect nhắm 3 siêu dự án

2 Likes

NĂM 2021 ĐÃ QUA ĐI THỜI CỨ MUA LÀ THẮNG CŨNG ĐÃ QUA ! :coffee:
Để tiếp tục tiến xa hơn trên thị trường chứng khoán điều ta phải làm là gì ???

• Nhận thức nhiều hơn, hoặc thâm nhập 1 lĩnh vực mới.
  • Để làm được điều đó ta phải chấp nhận mạo hiểm, mạo hiểm lại luôn đi cùng may rủi, có nghĩ là ta lại có thể thua.
  • Ta ko thể khám phá ra những đại dương mới trừ khi ta có đủ can đảm đi xa đến nổi không nhìn thấy bờ biển nữa
  • Bạn ko thể chơi trong điều kiện an toàn và mong đợi thời cơ sẽ đến với mình, cơ hội tốt cách mấy cũng ko bao giờ an toàn, luôn có rủi ro đi cùng, rủi ro có tính trước được hay ko thì cũng rất khó nói.
  • Rủi ro càng cao thì thời cơ càng thuận lợi vì rất ít người dám trãi qua thử thách ấy
1 Likes

bó tay là đúng rồi, lúc nó rõ ràng trên báo cáo tài chính cho mà đọc thì giá x10 đã kaka

1 Likes

mấy thằng chuyên gia mõm này, bỉ ổi lắm, môm chê nhưng tay xúc, anh em ta còn kiếm ăn được chả nhẽ chúng nó ko mua mà kiếm ăn

2 Likes

chính xác, media, báo đài phải đi theo định hướng và mong muốn của chính phủ, là mong muốn của số đông. người giàu trên đỉnh tháp lại không thể là số đông được.

Đại sóng thần đấy !

27 Likes

Siêu sóng thần thầy ạ chứ ko phải loại thường

1 Likes

Là sao thầy? bọn chúng công khai quy hàng A7 à?

3 Likes

mày quẫn quá rồi à

2 Likes

Bác cứ cắm cờ, nói nhiều làm gì.

1 Likes

Dm digger lịch sự cứ thỉnh thoang lại có thằng down ăn nói mất dậy

1 Likes

Fpt, Ssi, vnd, hpg, Apax holding, Vuong phạm, Long Phan… đã về đội A7 xúc đất rồi.

5 Likes