DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Dog thì mãi mãi là dog thôi bác ơi.1 lần phản phúc thì cả đời nó sẽ phản phúc thôi.có ăn thì nó ngoan nó nịnh còn đói ăn là nó quay lại cắn ngay ấy mà.nó k chịu đói được đâu.

■■■ con nó sủa nhiều quá

Trung lập thì ngậm mẹ mày mõm lại. Mày ko sủa thì chẳng ai biết mày là c hó đâu.

A e ai có DIG thì khen, ai bán DIG rồi thì lượn đừng quay lại chê, chim lợn để hòng giảm giá múc lại là đc. Sống cái tâm sáng là quan trọng nhất, nó giúp anh em đứng vững trong giông bão và vươn lên. Đừng vì đồng tiền mà đánh mất lương tâm cho quỷ dữ.

1 Likes

Sao thế.nhột hả.nói trúng tim đen hả.k chịu đc thì bán đi.

Hôm nay DIG làm phát cho ae sướng cái hỉ?

Cho chúng nó chốt. Chốt hết đi rồi sẽ hết hàng. Lúc đó thì anh em ôm dài mới có thành quả tốt được. Cứ kệ, rồi Dig sẽ lên nấc thang mới

1 Likes

Cảm thấy chốt 2-3 hôm nay chắc cũng vãn rồi.

Nghe vụ này có vẻ phong phú quá.

Vậy là lại quay xe lần 2 rồi.giang sơn dễ đổi bản tính khó dời.tao biết ngay từ đầu là mày chỉ đến thế thôi mà.giẻ rách.

kệ nó đi bác ơi, thằng này ko phải loại có tiền đâu, mấy thằng ku nít ranh thôi :kissing_closed_eyes:

Tiền không so với ai nhưng 2 thằng mày cộng lại đéo đc 1 góc nhỏ của tao, nên nói luôn là tao chẳng chim lợn gì chúng mày làm gì kệ mẹ chúng mày, ước mơ tỷ phú thế là tốt lo giữ nhà đi đừng đi gây sự sủa cắn lung tung nữa

ảnh
Có tiền về là lại mua, kệ thị trường, sớm muộn gì cũng phải chạy ae ko cần sốt ruột.
Ai mua ai bán thì kệ mẹ các ông, đừng vào phán linh tinh là đc. Phản biện phải trên logic, kiến thức thì hoan nghênh

25 Likes

Chất quá bác ơi!

2 Likes

Tập xác định tích sản theo chủ tịch Thiện Tuấn, tiền mới về đợi nhịp vào hàng, ko MG mới sống lâu đc bạn ạ

2 Likes

bác chơi quá cả nhà cả cửa em có đc 3k DIG :smiley:

2 Likes

không quan trọng, từ nhỏ sẽ có lớn, quan trọng đi đúng đường.
DIG thực sự mới chỉ bắt đầu thôi, tiềm năng quá lớn, đi khắp Tam sàn ko kiếm đc con nào có kì vọng lớn như DIG, chủ tịch thì tầm quan hệ với T Tướng ko phải loại ăn li ăn lai đâu

4 Likes

Chuẩn th công tuyền trươcs khi bám a7 toàn bị các diễn đàn tế sống vì kẻ sóng 5 lớn :joy::joy::joy:, h bám a7 đòi mở lớp 100 tr, cười iar :joy::joy::joy:

1 Likes

sẽ thoát nghèo từ 3k DIG này bác ạ, DIG đúng là còn rất tiềm năng trên sàn. Em nó sẽ còn tiến rất xa.

AE hiểu ý tôi nhể … Mút chỉ