DIG hành trình đến 500k không còn xa!

may mặc xong lại múc đất thôi kaka https://m.cafef.vn/vndirect-nhieu-cong-ty-det-may-dang-co-dong-luc-tang-truong-lon-tu-mang-bat-dong-san-20220317110613607.chn

1 Likes

Ông nào cũng múc đất. Chu kỳ này ai ko vớ đất làm phao cứu sinh thì đi bụi.

40 Likes

DIG đã gây quá nhiều chú ý rồi. Nên để mắt cp bđs khác

cho mình xin một cái tên

Thế thôi không để ý nữa … sang L14 đê cho dễ đếm cổ vậy :beer:

1 Likes

Room yên ắng thế này lại hay.

vui tính đấy, bạn vào nhà người ta rồi bạn mắng chủ nhà sao ko để ý nhà hàng xóm nhà này quá gây chú ý là sao, ko có nhu cầu nhé

Có tiền bạn làm gì? múc đất chứ làm gì nữa. Vì thế ôm cổ đất dài hạn vẫn là ngon nhất đúng ko các bác

L14; DIG; CEO là ngon lắm đấy , ngựa xích thố chạy đường dài không cổ nào sánh được đâu. Tốp sau là NHA; L18 và LDG. Cầm dài lên đại gia hết chỉ ăn chơi chả cần làm gì cũng buộc phải giầu! Haha

1 Likes

DIG có giá 1xx trc đại hội cho ae phấn khởi, yên tâm nắm giữ nhé

5 Likes

Theo Thầy A7, AE cứ yên tâm. Thiên thời ủng hộ rồi , sướng gì đâu

Các room hầu hết là yên ắng vì f247 đang lỗi :joy::joy:, ko hiện thông báo người theo đuôi bác ạ

1 Likes

Sắp sóng to rồi mà kênh thông tin bị lỗi, chết thật =))

Mạnh dạn đoán tuần sau sẽ có bão đổ bộ toàn bộ cổ phiếu BĐS :))

Ối, sợ quá nhỉ. Mai bán tháo thôi nhỉ.hihi

Một cục cứt vào mõm mày

1 Likes

Mình cũng nắm DIG, nên cũng muốn nó tăng. Nhưng với nhỏ lẻ thì quyền đi họp ĐHCĐ có tác dụng gì làm DIG tăng đâu. 1000 cp hay 10000 cp thì cũng chỉ cho 1 ghế ngồi…

ăn cứt nhiều nên mở miệng ra là thấy thối rồi

Họp để tốt cho mình, để mình hiểu cty và hiểu ts mình nắm giữ. Một công ty tốt thì nhiều cổ đông trách nhiệm, đi họp sẽ rõ. Còn bọn nhìn chart mua biết kẹc gì đâu, nghèo bỏ mẹ

1 Likes