DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Số đt với Z alo nó đây bác ạ.

OK để tý xử lý

AE tin gì mấy thông tin đó, Điên thiệt, Bác Chính… mà AE hoang mang. Bó tay thiệt,ko chịu đc thì bán về trồng rau, nuôi gà đi

Vào cái kẹc

chim lợn hót líu lo vui tai quá… các chú tranh thủ hot nhanh nhé… k là sắp tới lặn sâu đó… khà khà

OK rồi mai công bố tất cả thông tin ô này cho ae xem nhé

1 Likes

mai quỹ ngoai mua DIC hơn 3 ml

Xin ý kiến các Ae có xử lý vụ này tý làm điểm ko

3 Likes

Ko làm nó lại bảo mình chém gió

1 Likes

DIC đang mời thầu xây thô Nam Vĩnh Yên, cuối năm nay là xây thô xong. Thông tin thêm cho anh em

13 Likes

anh em cho mình hỏi DIG có mở bán dự án nào không nhỉ, chuyện là có 1 số anh em ở châu âu nhân dịp này về muốn đầu tư BĐS 50/50. 50% BĐS thuộc DIG và 50% mua CP DIG !
xin cám ơn !

2 Likes

Nếu đầu tư bđs mình nghĩ nên mua đất nền của dân còn mua đất dự án thì cũng ko lãi mấy.

1 Likes

Có lam hạ hà nam cuối năm bán đó bác, còn vĩnh yên sang 2023 mới bán nếu thực sự có nhu cầu tôi sẽ kết nối ở lam hạ giá cao hơn thứ câp 1 ít. Làm việc trực tiếp luôn với đại ca.

1 Likes

Hoặc mua tại hà nội đi mua trực tiếp cdt chênh tý hợp lý thấp hơn thị trường tý 5lô 1 lượt xuống tiền luôn chia làm 2 lần có gì nt riêng đi.

UHm mình đang nói hiệu quả đầu tư thôi mà, đất gì thì giờ cũng lên giá thôi

1 Likes

Mai quỹ mua rồi ae nhé. Sắp đến lúc rẻ ko mua tím lại đua rồi.

1 Likes

Quỹ này cũng ko phải bọn cầm dài hạn nên ko kì vọng lắm, chỉ được cái lắm tiền mua vài triệu cổ thôi kk

1 Likes

Novaland nó mở bán ở Phan thiết … xây xong 2024 hoặc 2025 gioa nhà…nhà mặt biển …
tôi thấy rất hợp lý vì ký HĐ chỉ trả 15% …đến khi giao nhà thì trả hết !!!
không biết DIG có kiểu như thế này ko nhỉ ???

Dm thằng này chuyên tạo group đổ bô anh em đợt rồi dòng phân dòng P, thất Đức lắm

1 Likes

Số này của con ■■■ nguyễn xuân quý, 2 vợ chồng chuyên lùa Fo trên các group facebook đây mà.