DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Biết thầy sau 30s con xúc luân rồi

1 Likes

Kaka.

hnay ai mất hàng t2 ráng dậy sớm đua lệnh nha k còn hàng rẻ nữa đâu

Quỹ nó sang tay đấy. Giá này quỹ nó múc ầm ầm, ae nhỏ lẻ đủ hiểu để yên tâm nắm giữ nhé. Nghèo đừng đổ tại số.

1 Likes

Gom xong rồi đấy, mai bắt đầu chạy nhá

2 Likes

Vol nổ trên 8tr là OK nha AE

1 Likes

Mai chạy gì Bác kkk

1 Likes

Ông thần ơi mai nghĩ, đam mê Dig quá rầu, kkk

3 Likes

Phải nghỉ ngơi tý chứ

Ơ nhanh thật đấy, lại phải kìm hãm sự sung sướng rồi, tuần sau quẩy cả tuần nhé ae :sweat_smile:

2 Likes

Thành quả cho những ai có niềm tin tuyệt đối vào DIG.điếc ăn tất

4 Likes

Ngủ là giàu.

1 Likes

2,2tr cp được giao dịch phiên atc nhé anh em kkk…sang tuần dig chạy thôi

1 Likes

Vụ này là quỹ nào mua vậy người anh em?

độ giàu có đo bằng có bao nhiêu mét đất thôi, bền vững muôn đời, ôm tiền còn cái nịt hết

1 Likes

Trước kia mình chuyên mua bán nhà phố khu trung tâm Q1 - Q3 -Phú Nhuận - Q10 . Mình thấy biên lợi nhuận nhà phố không còn ngon như các năm trước , nên chuyển qua đánh đất vườn , đất xào ( Đất lớn ) ven các TP lớn từ 2018 . Mình trade ở Nhơn Trạch - Long Thành - BRVT - Phan Thiết - Bảo Lộc - Đà Lạt - Qui Nhơn . Mình ít chơi phân khúc nhà phố , nhưng do ông bạn rũ rê ở Swanbay miết nên tính trade ơ đó 1 căn , không mua được cũng không sao , vì đối diện Swanbay mình cũng mua dc 1 miếng đất 2,000 mét mặt tiền sông hồi đầu 2019 . Môi giới cứ gạ riết nhưng không bán . Chờ Swanbay , Long Tân lên đồng bộ rồi tính

8 Likes

Ôm tiền chỉ có chết thôi . Trước khi đi trade đất mình cũng lăn lôn gần 6-7 nghề rồi , khó khăn lắm . Ra thương trường kiếm dc mấy đồng mà mệt người kinh , cạnh tranh , giành giật , hạ giá … đủ các kiểu . Muốn tồn tại thì kiếm dc bao nhiêu cũng phải đập vô để nâng cấp , nâng vốn canh tranh và tồn tại . Nói tiếng làm ra tiền mà đầu tư vô ba cái TSCD , Mua 3 cái TSCD thì đắt , nhưng khi thanh lý thì theo giá đồng nát . Mình chán … Nên quyết định dừng mọi kinh doanh đi buôn bán nhà cửa đất đai cho khỏe , không bán dc hàng thì hàng cứ để đấy nó tăng giá theo thời gian , sợ bố con thằng nào . Khỏe người và kiếm ăn ngon . Cho nên rất đúng câu : " Sự chăm chỉ không bằng lựa chọn đúng "

14 Likes

Mình cũng mới quất thêm lô nhà vườn, ông chủ bán đi để mua máy xúc làm thầu. Keke, a đi cày ba năm nữa quay lại em bán lại nhà cho, x3 là ít.

7 Likes

AE chơi BDS mà nghe mấy thằng chiên za ngồi bàn giấy nó phán như thánh sống thì thua rồi . Bọn mình là dân trade thực tế , chứ mấy em nhà báo , hay chiên za thì biết cái gì đâu mà nói ? Mấy em toàn nghe lõm bọn mình nói chuyện , câu dc câu thất về viết báo , phán láo ăn tiền . kkkk

1 Likes

dìm hàng mua cho các quỹ đã xong từ tuần sau DIG rít mạnh