DIG hành trình đến 500k không còn xa!

gần 1M mỹ Kim lên gần 1m5 mỹ kim, chất như nước cất :))))

toàn ngọa hổ tàng long thôi kkk

1 Likes

Người giàu họ thầm lặng kiếm tiền bác ạ, ae ta muỗi quá. Có câu “Nói ít hiểu nhiều” quả không sai

3 Likes

Anh em cứ yên tâm, khởi đầu to nhỏ ko quan trọng, đúng đường và phương pháp là lên hết

8 Likes

■■■ con mẹ mày có chửi thì chửi câu nào khác hay hơn được không ??? Sủa mãi 1 câu

Phải chi mùa này vào được Vũng Tàu cùng các bác, e all hết vào DIG CEO rồi, lương tháng ăn qua ngày không đủ. Chắc hẹn các bác mùa sau

1 Likes

e cứ giảm mua thêm, tăng ko bán, nhà 3 quyển sổ đỏ 1 quyển đã all in DIG, CEO. Chưa được gặp thầy nhưng nghe thầy mở tư duy cuộc đời đã khác.

1 Likes

HUT, DIG rốn tiền quốc gia

Cu L14,dig,ceo trong thời bơm tiền

quá chất bác ạ

tại sao chủ tịch 1 cty chứng khoán lại ko thể định giá được dig, ceo. Có phải chỉ 1 số ít siêu phàm mới định giá được 2 con này ?

chủ tịch ctck thì sao? hun lừng chủ tịt ctck lớn nhất nhì VN đó…hô cả mùa có ai thèm nghe.

Còn ông Giang ổng ko rành tài sản DIG Ceo thì ổng nói ổng k biết cũng bình thường thôi.

1 Likes

Trả lời ko định giá được như vậy là khôn đấy.nếu định giá thấp hơn hoặc bằng thị giá bây giờ mà dig vẫn tăng lên theo thời gian thì bị cả nước chửi là ngu.nếu định giá cao hơn mà hô vài trăm nghìn hay tiền triệu 1 cổ thì bị cả nước chửi là hô ảo.tầm chủ tịch họ cũng k phải đơn giản đâu.trước khi phát ngôn điều gì họ cũng đều suy nghĩ kỹ đấy.giờ thay vì hỏi chủ tịch thì mày định giá dig bao nhiêu để ko bị chửi nào.

2 Likes

Mà hỏi thật mày định giá dig bao nhiêu mà cứ vào đây bình luận dìm hàng thế.sao trên này nhiều người tốt vậy.lo cho túi tiền của người khác thế.ko cầm nắm thì biến đi

Kính gửi cổ đông DIG,
AE nào cần nguồn mà giá bị chặn thì tham khảo.
Cho vay ma.rgin DIG tỷ lệ 50% nguồn mar.gin ko giới hạn, ls 10.5%, ko có giá chặn, Ae nào thiện chiến LH 0979.424.163. Vui lòng bỏ qua nếu ko hữu ích. Xin cảm ơn.

Tay chủ tịch đấy cũng còi thôi có cái vẹo gì đâu, ở ngoài người ta nhiều tiền lắm chú em nhé, bạn tôi đây này tiến sỹ nhật, mỹ anh pháp đầy… kiếm được nó mua đất đầu tư cp, btc các loại ko nói phét chứ tầm vài trăm tỷ có đầy e ạ, nghìn tỷ mới có 2-3 ông. Nhưng chúng nó ko lên báo chí bốc phét. chú e thử nghĩ 30 tuổi mà người ta có 5 căn biệt thự song lập mỹ đình mỗi năm tiền thừa cả trăm tỷ cứ mua đất đô thị vứt đấy đất hòa lạc có tầm 8ha xây nhà đang ở thì đến độ này có bao nhiêu tiền.

1 Likes

Dm nó xúc ngập mõm rồi đó

Bạn tao làm giám sát trưởng ga T2 nội bài, time city lương 170TR 1 tháng chưa tính màu mè bỏ chuyển đánh bds, cp, btc từ 2017 đến nay giờ quá nhiều tiền rồi đấy là kỹ sư tài năng ĐHXD đấy.

để a trả lời cho nhé… cái tầm của người có 100 tỷ, nó khác người có 1000 tỷ, r lại khác người có 10.000 tỷ… đó là lí do 90% dân số thế giới làm thuê cho 10% giới thượng lưu, tinh anh còn lại

Nó lại giống cái thằng A Man đấy bác có mấy thằng chim vớ vẩn, xong quay ra mua lại khen ngon. Sống việc éo gì phải thế đúng ko bác, mình thích mình mua ko thích bán CP tự nó vận động ô nào giỏi mua đc rẻ bán được như kỳ vọng, ôm kỹ ăn dày.