DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cứ theo chủ tịch Thiện Tuấn là ngon

1 Likes

Thỉnh thoảng lại mò lên f.3 1 9 đọc lại bài của A7. Ngày xưa A7 khen PTB ngon các con gà vào chê thanh khoản thấp rồi thì con này eoa ngon đầy con ngon hơn, A7 đã định giá 3-400k con PTB mà các con giời bảo thà mua Vic ngon hơn. Đừng ai nói A7 biết đánh mỗi cổ đất rồi L14 nhé kkkk

8 Likes

Ptb mua 4x lúc cháy ngà xưởng đã thoát 9x. Để múc cổ đất. Theo A7 chu kì bđs đến rồi. Sẽ xx nhiều lần. Dig nha vcc :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Tuần nay ae ko đua thì tuần sau ko có giá dưới 10x cho anh em tích lũy đâu nhé. DIG bá quá

Chu kì này cứ cổ đất mà chơi, bao giờ bong bóng tính sau kkk

1 Likes

Vượt 97 là ngon nhé

1 Likes

chuẩn bị lên 1xx

lên 1xx, 2xx các ông ko bán thì khỏi phải nhìn bảng kkk cứ để nó tuân theo quy luật cung cầu

Có vẻ thế

1 Likes

1 năm sau sẽ có câu hỏi cho A7 từ các đệ tử.500k bán được chưa thầy :)))

2 Likes

22 Likes

Giữ thay tiền thôi em, ôm tiền bơm vài năm thì ăn mày, nên chả biết giá nào đâu. Đất long tân x3 thì DIG 3 triệu 1 cổ

30 Likes

Múc húc xúc mạnh, ko múc cổ đất DIG, CEO thì lấy gì chống lạm phát. Ôm tiền à anh em kkk

1 Likes

Em mới nghe câu " thời gian trôi qua như cho chạy ngoài đồng “, nay đc nghe thêm câu " ■■■ lên đồng”, kkk

DIG đã đạt 3 điều kiện để bay nha AE . 1 là tích lũy 2 đáy , tích nền 1 thời gian dài , 2 có cây vol bùng nổ trên 8M , 3 là giá chính thức vượt 97 . Vượt 97 mở ra trạng thái mua mới dc nha AE . Ai chưa vào thì vào đi

5 Likes

Thầy nói vậy thì e lại phải mua thêm DIG để tích sản rồi.đúng thật sự giờ chỉ có mua đất và cổ phiếu bds là giữ được tiền chống lạm phát thôi.tình hình kinh tế chính trị vẫn bất ổn thế này thì nền kinh tế khó hồi phục được lắm.khả năng cao lại phải bơm mạnh tiền lần 2

3 Likes

Thằng nào bán DIG ôm tiền ngồi ngoài đợi về 7x giờ chắc xoắn đến não rồi

1 Likes

Sáng ra e mới múc thêm giá 96.2.lạm phát ngấm dần rồi.dân tình thì đổ xô đi mua đất.trên này thì chỉ có cổ phiếu đất là chống được lạm phát thôi

1 Likes

Anh em nào sẽ đoán trúng đây? Hiện tại đa số anh em nghĩ là phiên chiều mới bay kkkk

3 Likes

Xóc đến tận óc rồi.có thằng thì sửa sai ngay khẩn trương còn kịp.có thằng thì lẩm bẩm chửi bọn tư vấn.có thằng thì xoay mình trở thành chim lợn lên đây hi vọng dọa được f0 bán đi để nó mua đc giá tốt.kaka