DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mình cũng đang hỏi nó đánh kiểu gì L14 lỗ được 30%, giỏi thật đấy :rofl:

lỡ đu đọt con DIG giá 70, a7 ráng ráng giữ 6x cho hàng về em thoát lỗ càng ít càng đỡ huhu

Mấy thằng cl nghe nó nói làm gì.

Thằng ngáo này. Bị điên ah. Sống thích đâm chọt coi chừng quả báo

Trình độ đánh L14 lỗ được 30% thì không phải dạng vừa đâu bác ơi :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Mình biết topic hơi muộn mới xem được clip a7 gần đây, hôm nay em lên tàu dig cho em chào cả với ạ.

8 Likes

Welcome new house

1 Likes

Welcome bạn

1 Likes

Khi bước vào phiên ATC giá đang là 66.8, đến đúng 14:45 có >1 triệu cổ khớp giá 68.5 là sao vậy các bác nhỉ? Em F0 chưa hiểu lắm

1 Likes

3 Likes

Tây ngta mua 1tr cổ phiên atc.
A e toàn làm giàu cho tây.
Giá rẻ bán ra thì nó gom thôi

1 Likes

MSCI-VNM da muc DIG moi cai 2-3tr cp roi, ngay 3/12 FTSE cong bo muc DIG tam gan 3tr cp nua. anh em hold chat. Nguồn cụ @Lucthien

8 Likes

Lúc đỏ 4% mua đx ít kkk

Thanks bác ạ. Em cũng mới tìm đc bài báo này, ko biết có liên quan gì ko? DPM, DGC và DIG có thể sẽ được thêm vào danh mục của FTSE ETF - Nhịp sống kinh tế Việt Nam & Thế giới

1 Likes

Anh khuyên chú này.chú không mua không bán thì đừng vào zoom nhà ng ta kêu gào. Những anh em ở đây. Có người vào cổ bds trc có người vào sau. Có ng x2 cung có người âm 1 vài %.anh không biết chú kinh doanh chứng khoán thành bại dc ít hay nhiều. Sống nhân hoà chút đừng đi cà khịa.còn ai trong zoom cũng cùng chí hướng học hỏi giao lưu.chú đi kêu gào cũng không ích gì cả.thân!

9 Likes

Quỹ mua lướt gì ông ơi. Chỉ có mất nết như Dragon Capital hô bán để gom thêm thôi. Nó đè KBC cả 2 tuần, xong hôm qua ra tin nó gom thêm cổ.

2 Likes

Ko phải lệnh tây mua hôm nay đều do quỹ đâu, để ý từ lâu sẽ biết

Ối dồi ôi nhiều bác bị cướp hàng! Ối dồi ôi nhiều bác muốn bán để mai mua giá thấp hơn! Người khôn thế quê em đầy, khôn thế ai chơi! Dại như mấy anh tây lông cứ đỏ múc đầy túi!

4 Likes

cảm ơn bác ạ. Em có thầy bài báo này, vui quá

2 Likes

Quỹ thì chắc chắn vào rồi. Ôm chặt đi. Chắc cũng lình xình cho quỹ mua xong đã, múc xong thì phi