DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cổ đất tím vài em rồi

Có mấy thằng cứ đè ra ép giá cổ DIG xuống thì sẽ hối hận

Thời cơ thế giới đang bất ổn.cơ hội để doanh nghiệp trong nước hồi phục nhanh chóng và có thể bứt phá trong vài năm tới.có thể rút ngắn thời gian phát triển kinh tế của nước ta ít nhất 10 năm.tại sao phải thu tiền về để giảm lạm phát trong khi có thể lựa chọn đánh đổi lạm phát cao hơn chút nhưng gpd tăng vượt bậc.gà mờ như e còn nhận ra thì các nhà hoạch định chính sách,chuyên gia kinh tế nhà nước chắc cũng nhận ra điều này.e tin chắc rằng chính phủ sẽ có những quyết định hợp lý nhất trong chu kỳ trăm năm có 1 này

1 Likes

Q1 năm nay NVL lãi cực khủng.

NVL tím , kinh thật

1 Likes

DXG gần tím luôn kia .

Đất nó tăng khắp cả nước thế này thì mấy ông đất đai trải dài bắc chí nam như DIG hưởng bao nhiêu cho hết

Sáng nay tôi vừa cọc mua thêm 1 miếng đất 1,6 xào ở xã Phú Hữu - Nhơn Trạch . Gần bến phà Cát Lái .Cách Long Tân 6km . Vừa cọc là biết có lãi ngay . kkkk

4 Likes

Giờ ai vẫn còn mê muội bank thép dầu khí cbi bỏ lỡ đại sóng thần bđs bác nhỉ. Kk

khi nào chốt lãi về ủn DIG nhé bác Kkkkk

Quý 1 book lợi nhuận xong thì chim chóc bốc mả hết

Bác Medusa tay to quá :slight_smile:

Sắp hết phiên rồi, DIG đủ lực lên tím ko? Lực bán còn khá mạnh. NVL và DXG đã tím kkkkk

Đất CLN rẻ lắm .

1 Likes

Giai đoạn này nhiều nước trên thế giới đang bất ổn, Việt Nam trung dung nên có thời cơ tiến tới. Chuyện lạm phát kiểu gì cũng sẽ xảy ra thôi, nhưng CP sẽ điều tiết để 0 bị tăng quá sốc. Mà như thế thì đất nó còn tăng dài dài đấy.

AE cổ đất chính thức CƯỚP LÁI đưa VNI lên đỉnh cao mới - ĐÀN KHỦNG LONG THỨC GIẤC - DIG NUMBER VUA

Bác chơi quy hoạch nn luôn ạ? Em chỉ đánh quy hoạch thổ. Bác cho em hỏi là vậy bác đầu tư trồng nông sản luôn hay mình đón đầu thay đổi quy hoạch ạ? :slight_smile:

Thẩm thấu dần cho dân đỡ hoảng.

DIG đã về lại 3 chữ số sau gần 3 tháng

Chuẩn. bởi vậy nên mình nghĩ rằng chu kì này nó sẽ kéo ra rất dài, có thể 10 năm hơn ko chừng… (nếu k có cú sốc quá lớn như chiến tranh thế giới 3 chẳng hạn)…Trong suốt một thập kỷ này chỉ việc ngồi đúng chỗ tiền xã hội tự kéo về.