DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Từ đỉnh 120 đến hnay còn bn ae, xin chúc mừng ae

8 Likes

Thằng tuyen9x trước ăn shit thầy, sau chê thối
Thằng Nguyen Bao thần kinh ăn phân đợi DIG về 6x
Thằng bốc cờ chỉ đạo cho bất động sản tháng 6 mới được tăng
Thằng Quýt nô đang lênh đênh ngoài biển FLC
… nhiều quá chả thèm quote tụi nó lên nữa cho mỏi tay kkkkkk

1 Likes

Dân tay ngang thì chơi đất nền ( Thổ cư ) đi . An toàn - Chắc chắn . Dân có nghề mới đánh đất lớn , đất nông nghiệp

3 Likes

Mấy em Broker , chiên za , nhà báo …Họ có rành gì về đất đai đâu mà AE đi nghe họ .

2 Likes

Sao cứ tím nhiều người lại lao vào mua vậy, đỏ cả tháng trả thèm mua

Good job !

Từ đầu đọc 500k k còn xa tưởng bị điên. Nhưng không hề. 2 năm sau quay lại :smiling_face_with_three_hearts:

Lúc vui vẻ lại nhớ 10 cây sàn. May có thầy A7 vào bơm

1 Likes

E 50K từ đỉnh 125k qua bao sóng gió vẫn còn nguyên ko rớt 1 cổ đây bác ;))

5 Likes

22 Likes

Ok bác

Đợt rồi thanh lọc ghê lắm. nhờ thanh lọc như vầy mà đợt sóng tới đây sẽ khủng khiếp hơn đợt trước nhiều

3 Likes

Đây gọi là cái ngu kép

Chúc mừng a e vượt qua đợt thanh lọc vừa rồi :slight_smile:

Bài toán định lượng hành trình và tương lai của DN là bài toán vô cùng khó trong hoạt động đầu tư, đặc biệt là với DN BĐS, 1 rồi 2 rồi 3 năm thậm chí 5 hoặc 10 năm chưa chắc đã phản ánh hết đc giá trị, hiểu đc tới đâu thì mình ăn đc tới đó, tầm nhìn tới đâu thì ae sẽ ăn đc tới đó, suốt ngày cứ xanh xanh đỏ đỏ nhưng thực trạng ngoài DN họ đã phát huy hết sức mạnh đâu, mua vì cái gì hãy chờ vì cái đó, thời nào thì mua cổ đó, tất cả rồi sẽ qua thôi đường đến ngày chốt lãi còn xa lắm :grin:

24 Likes

Giờ mình thấy cp tăng cũng không quá vui và phấn khích, cp giảm cũng không quá buồn. Chỉ cần biết về vĩ mô mình vẫn đang đúng hướng nên yên tâm nắm giữ.

5 Likes

E 11x vẫn đang chờ đây bác, hi vọng tuần này có tin vui, chỉ tiếc my idol “diệt chim lợn” đã quay lưng ra đi khi 9x :joy:

2 Likes

Thắng không kiêu thua không nản. Quan trọng là tầm nhìn xa và hướng đi đúng thì ung dung mà nhìn thị trường thôi. Chúc mừng bạn.

1 Likes

em lãi 115% ko chốt, miệt mài mua đến đáy hết tiền âm lại một mớ, chạ rơi cổ nào :grinning:

4 Likes

Mấy cái thằng phân tích bên công ty chứng khoán Bản Việt định giá DIG ở mức 42,000 không biết có đang xấu hổ không nhỉ?