DIG hành trình đến 500k không còn xa!

đến lậy A7. kiểu dc giải tỏa!!

Tui đợi ở sân ga 119,x, cụ nào lái tàu nhớ giảm ga đón nhé, đi xa Tết rồi chưa được về nhà.

4 Likes

Con đường dòng tiền đổ vào cổ đất chiếm thanh khoản thị trường 40-50% sắp đến rồi…!
Hình ảnh thanh khoản ngày hôm nay

3 Likes

Sao giờ thấy DIG tím có vẻ thờ ơ lạnh nhạt nhỉ? Anh em có lẽ quen rồi :rofl: :rofl: :rofl:

Phải để cho mấy con CL bú fame Dig Ceo để PR BFC, VPH…nhoi lên chửi DIG CEO tiếp đi chứ. @thandongchungkhoan @Rainbow @Hue_Dinh

2 Likes

cái này xem ở đâu được bác

Cái tiêu đề đúng như, VPH là con hàng ghẻ và được mấy thằng bẩn bú fame PR. Thấy anh em Dig - CEO có cần đi mượn ai PR như chúng mày không ??? vào rủ xem Dig Ceo nó có nát không em.

Quá nhiều đất vàng. Riêng miếng đất ở phố cổ Đường Thành quận Hoàn Kiếm đã giá trị gấp mấy lần vốn hóa của công ty:

Thâm nho quá anh Bảy ơi!!!

1 Likes

Đồng hành cùng ae từ 3x. Hàng giờ vẫn còn nguyên và còn múc thêm. Nghe mọi lời vàng ý ngọc của ae Diger chân chính khi mà chúng ta phải chuyển từ hết nhà no sang nhà kia nhưng tinh thần ae luôn ko đổi tin tưởng vào 2 bác Tuấn. DIG = Đua Is Giàu

7 Likes

Chứng khoán dòng tiền nhé bác

Cút mẹ về pic mày đi, thằng ngáo

Ê. Mõm nhôm! Chú tính hộ anh xem FLC giá bao nhiều? Nếu tính quỹ đất thì FLC là ông tổ trên mấy sàn đấy.

Đã lại vào sóng mới, kể cả ai đã bắt đáy được giá 6x thì hãy ôm chặt vài năm nữa rồi tính tiếp, nói thật đến lúc đó A7 bảo bán khéo khi anh em cũng bảo bán làm gì sớm thì biết rồi đấy.

Khúc tăng điên còn chưa đến tiền còn chưa bơm ra mà bđs hay cp bđs đã làm được vài sóng rồi. Đến lúc gói bơm kinh tế ko đạt đc hiệu quả lại có thêm gói 2, gói 3 thì sau anh em đi họp cổ đông đầu cứ nghiêng 15 độ. Hỏi làm sao thì bảo tiền đè ngoẹo cổ nhá kkk

4 Likes

HỐ HỐ HỐ, chú sinh viên không có nổi 5trieu, tầm nhìn DIG 5 năm về 3x đây rồi!! kkkkkkkkkkkkkkkkkk

1 Likes

dạo này mới lặn ở bãi phân nào về vậy em

3 Likes

Phiên nay gọi tên Tào A Man

Cái thằng quyết còi các anh ỉa vào

3 Likes

À CL tổ đây rồi, vẫn ko nói ra đc câu nào có giá trị, vậy thì ăn cờ tiếp đi

2 Likes

Tính cái lol mẹ mày ấy. Cút mẹ về tổ mà ngậm kẹc thằng còi mà mút

3 Likes

Con mẹ thằng ngu nhà mày về mà ôm FLC

3 Likes