DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Kệ ngta đi các bác . Ăn nhau ở giây phút cuối cùng. Giờ cũng chỉ là mới bắt đầu mà thôi :)))

1 Likes

Ok bác. Đường còn rất dài.

1 Likes

tôi cắm từ đợt 6x trc cơ. đã thế lôi cả ae họ hàng vào hết ấy. sàn 11 cây k ai bán tí nào còn nguyên đến giờ

2 Likes

Nhận định đúng ăn cả. Cơ hội đời người mấy khi có đâu. Có cơ hội quyết đoan’ thôi bác nhỉ

1 Likes

Bác phải hiểu có 2 giai đoạn.

• 1A
  • Phần còn lại.
    Phần còn lại chưa cắm ranh lộ giới, chưa đền bù, chưa bàn giao mặt bằng, chứ có nhà thầu thì sao kịp thi công trong quý 1 đầu quý 2/2022???
1 Likes

Lúc về 6x cũng bị rung bác ạ mất 50% tài khoản nhưng càng giảm mình càng cay bọn quỹ với nhỏ lẻ đu bám nên xác định để đấy luôn lên 500k rồi tính hehe

2 Likes

Bố ị vào mõm cả họ nhà mày thằng rẻ rách hại người

4 Likes

haha 1 con chim nhỏ chẳng làm nên mùa xuân, chim đã nhỏ lại còn ngu :))) thôi m theo anh Q của mày để anh ấy úp cái bô vào mặt đi cho mát nhé

1 Likes

Loại phản phúc như mày không nên vào đây sủa nữa thì hơn, tiền bạc có thể lúc nhiều lúc ít, loại phản phúc thì giang sơn dễ đổi bản tính khó rời

1 Likes

Thằng ngu chim lợn mãi chả thấy khôn lên tí nào vậy.ăn bô quyết còi chưa đủ ak.thích ăn thêm thì bảo cả họ nhà mày ôm đi.ngon đấy.của nhà mày tất.bọn tao ko chơi vs quyết còi.ok giờ thì next

3 Likes

Flc nhà ông chủ tịt rình mò bán trộm cp của cđ thì hay ho gì mà khoe, hàng lởm.

1 Likes

Đm mày, Cái tầm thì phải có cái tâm, Quyết có tầm mà nó dã tâm thì theo nó đi ăn mày , ngu còn tỏ ra nguy hiểm, xã hội này mất niềm tin rồi thì chơi với C.hó, chỉ vặt lông lũ gà thui

6 Likes

chuẩn rồi bạn. Tôi có tiền tỉ cả chục năm trc nhưng giờ vẫn còn cày cục nên cơ hội lần này k thể nào bỏ qua. Gặp dc A7 là biết m sẽ đổi đời rồi.

2 Likes

Ừ, ngon lắm, mày về rủ dòng họ mày bán nhà mà múc hố hố hố

1 Likes

không có DIG trong chu kì này sẽ tiếc nuối cả đời mất :frowning:

7 Likes

Qtrong nhất là thay đổi được cách tư duy đầu tư. Ko chộp giựt khổ sở lúc nào cũng lo lơm lớp như xưa nữa. Dù tt có vả thế nào cũng quen rồi

1 Likes

A hình như cái thằng giẻ rách Minh123456 gì đó với thằng Quýt nô là 1 đấy, 2 đứa nó đem Quýt lên bàn thờ nhà nó thờ =))))) ôi zồi ôi hèn gì nó ngu như nhau há há há

Cứ như A7 nói thôi. Mua xong chỉ việc ngồi im là giàu. Vậy mà k làm dc thì làm gì nũa nhỉ :smiley:

óc lợn, chim lợn từ bao lâu giờ lên 3 con số vẫn muốn đi chim lợn xuống 6x 7x thì tao cũng chịu luôn.

2 Likes