DIG hành trình đến 500k không còn xa!

nó múc hết ở đỉnh 24 đợt vừa rồi đấy, nên bh đâm ra ngáo đá hoang tưởng phải nhảy vào pic A7 sủa gau gau để giải ngáo ấy mà kkk

1 Likes

Kệ mẹ lãnh đạo bọn tao. Hô thế để cho bọn sọc vãi đái chứ ông ấy cầm gần 60 triệu cổ rồi mua thêm đấm bòi vào à ? Mày cút mẹ mày về bú liếm đít bố Q còi nhà mày đi. La liếm ở đây bọn tao ỉa đầy mõm mà chết sặc đó con.

1 Likes

:)) m láo hay t láo , :)) m đang thể hiện m nhân cách như shit r đấy . Hay là m bán đáy xoq cay cú lên đây khóc thuê đấy

FLC hàng cứt nát. Mấy thằng đần F0 nó luôn ảo tưởng rằng thị giá thấp hơn dễ tăng hơn. Kkk nhưng ck lại luôn ngược lại kk

32 Likes

Ae đầu tư lâu năm vẫn thích chơi cổ mệnh giá thấp nhỉ, và tự đoán nó sẽ x2,x3 trc các cổ mệnh giá cao là dỡ rồi, tôi ngược lại, tôi múc L14 ngay đỉnh, thị giá cao nhất tam sàn, vẫn xúc thêm nếu có đk, thế cho nó mát nhé, kkk

Chủ tịch nó lại bán chui cho phát thì lại “múa bên trăng” vài phiên, chừa thói đu bám hàng đểu

1 Likes

Chim lợn đây ae, đến lúc ae có việc làm r

1 Likes

Sao mày ngu thế. Chả nhẽ thời đi học đứa ngồi bên cạnh nghịch lười học mày chế, sau này nó ra đời thành công mỹ mãn, còn cu đi ăn mày, gặp lại mày không khen nó à?

xem lại các video của A7 nhé em, đừng phán lung tung. A7 nói nếu ceo bán không cam kết 12 % thì ngon nhé, giờ nó bán đứt lại toàn shop hose và villa mà bán cháy hàng nhé. em phẫu thuật thẩm mỹ thành công, em đẹp thì bọn anh mút thôi

Mẹ cái thằng này với cái thằng Bươm gì ấy ngáo ép lờ cờ thì mở riêng pic mà bợt đít a Q nhà chúng mày; vào đây la liếm quảng cáo dạo làm cái éo gì. Đầu tư mà tư duy đánh bạc với a Q thì bốc mả nhanh thôi kkkk

Như A7 đã thông tin, DIG năm nay dự kiến phát hành 30% giá 10 và 22% cổ phiếu thưởng. Nhiều a e sẽ băn khoăn việc phát hành 30% giá 10 sẽ làm loãng cổ phiếu. Với hiểu biết ít ỏi mình xin phân tích theo ý của mình như sau, mong đc sự đóng góp của các anh em để cùng đồng hành nắm giữ DIG ăn hết chu kỳ:

1. Ưu điểm
  • Có thêm nguồn vốn để triển khai dự án, đền bù GPMB, đóng tiền sử dụng đất để có các quỹ đất mới… => Tạo sự tăng trưởng cho tương lai. Đây cũng là cách các công ty ck lớn tăng vốn trong 1-2 năm vừa rồi.

• Với tiềm năng của DIG, thực sự giá phát hành 10K là hấp dẫn => nhiều NĐT sẽ tham gia mua mới/mua thêm cổ phiểu để đc quyền mua => thị giá cổ phiếu tăng cao trc khi phát hành.

• Nếu cổ phiếu đc mua hết => tỷ lệ % sở hữu các cổ đông vẫn vậy ko loãng đi. Ngoài ra NĐT mua đc giá rẻ, kỳ vọng tăng trưởng tốt họ lại càng giữ chặt.

• Thị giá giảm sau khi phát hành, dễ tiếp cận với các nhà đầu tư vốn nhỏ mua tích lũy theo tháng => cổ phiếu càng cô đặc hơn.

1. Nhược điểm
  • Việc phát hành hay chia cổ tức bằng cổ phiếu luôn làm cho số lượng cổ phiếu lưu hành trên thị trg nhiều hơn => số lượng cổ phiếu giao dịch trong phiên nhiều hơn. Nếu doanh nghiệp ko tăng trưởng tốt thì cổ phiếu ko bay cao đc. Tuy nhiên với tiềm năng quỹ đất của DIG + thiên thời như A7 phân tích thì nhc điểm này không đáng bận tâm.
10 Likes

Cãi nhau vs mấy minh 2+2 =6 làm gì mất thời gian, lại càng đc thể đi bú fame A7. Lượn sang chỗ khác mà gào.

gắn cờ hết đi anh em

2 Likes

Thì Cu cứ mua đi và lập pic khác mà nói về FLC, vào đây mà thế này thế khác.

Mày phải đi hỏi quyết còi lái lên bao nhiêu thì xả.vấn đề ở đây là bọn tao k chơi với cổ flc.mày ngon thì mày ôm.ai tranh với mày và vào đây đu bám lâu thế hả.có biết đọc tiêu đề ko.

uh, mày cứ chờ QC nó ỉa đầy mồm mày ấy

DIG lại tăng trần mấy phiên liên tục thôi

Ngon thì mày hốc 1 mình đi

Thôi, chào gắn cờ thân ái. Ra lập pic mà pr a Quyết , ở đây ko ai chơi đâu.

1 Likes

A biết mấy giờ live k ạ. Cho e xin thông tin tgian vs