DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chắc tại mấy thằng môi giới chứng khoán xui. Có thằng môi giới CK cũng gọi suốt cho vợ tôi xui bán nhanh, bọn đểu.

Đoạn này ra hàng đa số là những người kẹt vùng đỉnh 3 tháng nay, hấp thụ hết tuần này mới nhẹ được…

tậu ngay con vợ khác thôi bác kaka

CEO mấy hôm nay bị gì mà lình xình hoài vậy bác

Bác này nói câu hay đấy.

vua lì đòn, bác kiên nhẫn đợi xíu, BCTC quý 1 ngon thôi rồi

Thay mái bác ạ. :laughing:

Pic này kéo dài đến 200k comment là DIG đến giá 500k ae nhỉ

Thấy bên cty chứng khoán gửi mail quyền chờ về của dig. Chắc sắp có tin cổ tức 22% r

Đầu tư dig lên đây chém cho vui với a e, mỗi người cầm Dig có nỗi niềm, giờ bán cũng có những lý do buồn cười kk

2 Likes

** Lạm phát hiện nay vẫn đang rất thấp, tháng 2/2022 chỉ khoảng 1%, và dự kiến cả năm sẻ quanh 4%-5%, do vậy áp lực lạm phát là chưa đáng kể, chỉ số CPI cũng sẻ tăng tốc vừa phải (do giá dầu tăng cao, nhưng chính phủ sẻ hỗ trợ kìm hãm giá xăng dầu, mặt khác các mặt hàng như thịt lợn … vẫn giá rẻ, các nguyên liệu thức ăn vẫn ổn định). Cung tiền M2 sẻ tăng dần đều qua việc bơm tiền thúc đẩy đầu tư công, và vốn FDI bên ngoài… =>> điều này làm cho tổng tốc độ dư nợ tăng, và tốc độ dư nợ Bđs cũng tăng mạnh theo, thúc đẩy giá nhà đất tăng mạnh. Dù nguy cơ lạm phát những năm tới là hiện hữu nhưng việc ưu tiên thúc đẩy hồi phục kinh tế là nhiệm vụ hàng đầu, việc chấp nhận đánh đổi lạm phát trong tương lai đổi lấy hồi phục kinh tế là bắt buộc, chúng ta ko giống thằng mẽo, chạy sau nó 2 năm, nên Fed có tăng lãi suất thì chả liên quan đến VN. các ACE biết làm gì với CP bất động sản rồi đấy, chân sóng thần CEO, DIG, TIG … xúc mạnh nhé**

1 Likes

Nếu mình xem việc bán là việc nhỏ thì Tào Tháo nói đúng.

Tím đến nơi

1 Likes

Nhìn CEO rũ hàng 2-3 phiên nay ko biết nhỏ lẻ còn hàng bán ko ah ?

CEO đang bị đè! Chắc sớm trở lại thôi.

Yên tâm đi, CEO sẽ bung lụa đấy

1 Likes

CEO đang cân bằng dần…

Niềm tin tuyệt đối vào CEO

1 Likes

Còn ah. E nhỏ lẻ vẫn nguyên hàng l14 dig ceo mấy tháng nay. Ko rụng cổ nào.

1 Likes

CEO cân bằng lệnh bán mua rồi