DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thằng đó thế giới quả là rộng lớn và ngu quá ko làm được j bầy đặt đi dạy đời lừa đảo

3 Likes

Công nhận là mỗi đầu tư mà ko có sức khoẻ thì ko làm gì được nhưng đầu tư phải theo 1 phương pháp thôi, đây mỗi hôm ông lên PR 1 phương pháp để bán sách làm NĐT loạn chưởng kkkk

2 Likes

Giống mr Long phan vs mr Tuấn ấy, ra mắt phần mềm topi gì đánh giá tâm lý thị trường bảo là dựa vào đó để đầu tư. Thế kiểu là soi xem thằng bên cạnh bán hay mua rồi mình làm theo. Toàn phức tạp hoá vấn đề đầu tư, chuyên ngành hoá, tiếng anh hoá nghe cho cao siêu. Ai chứ các e sinh viên mới ra trường nghe được ham lắm.

5 Likes

Thế là từ bác Vượng cũng giàu lên từ may mắn, sau khi bán bột canh vs mì tôm ở bên U cà, Về VN nếu bác Vượng k làm cái vincom bà Triệu + với hớt luôn cái royal city bên Hà Đông ngay sau khi bọn Hàn Quốc bỏ, thì không có Vin Group của ngày hnay đâu nhé. Đừng có bảo mấy người giàu, họ giàu lên là do may mắn, thế sao mày đen thế, mà người giàu họ cứ may mắn mãi thế, tư duy Thái Phạm là tư duy lùa gà, lùa ai mới chơi thôi, về sau đều quay lại ỉa lên đầu nó. Anh em mình nên đi đúng hướng, cứ theo bác Tuấn mà làm, bây h CEO DIG k cần phải ủn giá, về sau nó tự tăng, tăng bởi dòng tiền tự động vào, đếch cần mình tự đảo tay ủn giá. Đấy mới là đỉnh cao của hàng Lái, là mình lái cổ mà chính thị trường là nô lệ ủn giá cho mình

6 Likes

Minh Đóoc gi lại xuất hiện hả con. Ép lờ cờ ngon thì về bảo cả họ hàng hang hốc ra mà múc xúc húc cho vạn kiếp giàu sang nhỉ :wink: Mày nghĩ ẩn sau cái nick thì nói gì cũng được sao, nhưng cái nói nó lòi cái ngâu của bản thể mày đấy kkkk

1 Likes

Chấp con mẹ mày chổng đít sủa, cổ phiếu vẫn cứ lên

1 Likes

Nó làm marketing đấy bác rồi bán sách vở, media. Chứ đánh chứng không thì nó bốc mả lâu rồi.

1 Likes

Ai nói tăng lãi suất gì đâu? nào là fed fiếc…

LS giảm còn ko kịp. Đủ thể loại hỗ trợ lãi suất. Mới chân sóng thần!

image

2 Likes

Đoàn người cứ đi và mày vẫn sủa.

Mục đích bọn đó là marketing bán hàng, đầu tư giỏi bán mấy cái phần mềm ba chớp lamd caia j

Vph chỉ được cái tăng giá là giỏi :+1:

loại bạn rẻ rách bẩn thỉu hơn cả mấy con điếm… đúng là đồ chim lợn

Bọn a ko có nhu cầu em ơi

Ờ, cố mà ôm lấy cho giàu , gọi cả họ vào mà mua

Tin đăng tải trên fb của DIG

5 Likes

Cả đời phấn đấu để trở thành địa chủ. Nhất thổ nhì kim. Đơn giản chỉ có vậy

3 Likes

Dạo này thấy pic Dig vắng nhỉ, lượt xem không nhiều như trước, chắc rũ bớt nhiều người chán nản rồi

4 Likes

Nhẹ tàu bạn ơi, đông mà lộn xộn thì làm j chúng ta cần người đồng hành cùng nhau là ổn, mình nghĩ thế là ổn

3 Likes

Để nhiều người chửi rủa nhiều quá ko may đâu ku

Nhìn Vol Dig bé bé thế này lại hay, cứ nằm sẵn chờ phi thôi

1 Likes