DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tầm nhìn A7 quá kinh, Vành đai 3 xây thì Long Tân 15 tỷ$

3 Likes

Đúng là một bọn đa cấp. Chủ chòm bảo 30ha giờ đến mày thành 60ha?! Mà mở rộng thì văn bản nào quyết định đâu? Kể cả có mở rộng thì mày phải nhân hệ số sd đất ở chứ thằng ngu. Mày định xây nhà ở kín đất luôn à.

Cho t hỏi 365ha nhân 45% là bn ha ?mày đell biết tính à

1 Likes

Thằng này đang cầm DIG đó AE, mà khả năng đang mua đỉnh nên giờ sủa loạn xạ vậy thôi kkk

1 Likes

đm, lùa nhà đầu tư vào flc để a Quyết bán công ty à. Làm điều ác bố mẹ chết ko nhắm được mắt vì đẻ con hại người đâu

1 Likes

Trong này đa số ACE cầm DIG dài hạn mà, bác không thích thì đi ra nha.

1 Likes

các bác cho em hỏi LHG có tiềm năng không ạ. chứ các bác chỉ tranh luận DIG với FLC mà bỏ rơi LHG của em

thế này mua LHG nhân đôi cũng được chứ nhỉ LHG : Khuyến nghị MUA với giá hợp lý 90,000 đồng/cp.

Nói đéo biết dơ nhỉ? Trong topic DIG thì bàn DIG cần đéo biết LHG là con nào…

em thấy vẫn bàn FLC mà

Cũng đéo cần biết FLC luôn.

3 Likes

Dùng media để nắn dòng tiền nhưng rồi lại chảy vào đất hết thôi

4 Likes

Mọi việc chuẩn bị cho khởi công dự án 1A đang rất gấp rút.

Ông Diệp Bảo Tuấn, Phó giám đốc Ban Quản lý dự án Mỹ Thuận cho biết, dự án 1A có sử dụng nguồn vốn vay ODA. Vì vậy, tiến độ thực hiện các thủ tục phụ thuộc rất lớn vào nhà tài trợ vốn. Hiện nay, Bộ GT-VT đang tích cực phối hợp với nhà tài trợ vốn đẩy nhanh việc xét kết quả lựa chọn nhà thầu xây lắp cho dự án. Song việc hoàn thành lựa chọn nhà thầu và khởi công dự án trong tháng 3-2022 là không thể thực hiện. “Các bên liên quan đã rất nỗ lực nhưng không kịp tiến độ. Do đó, việc khởi công dự án phải dời sang tháng 4-2022” - ông Diệp Bảo Tuấn cho biết.

3 Likes

Ko đủ hàng cho tụi nó mua khi DIG vào VN30, may nay thấy tổ chức gồm trước hon 1tr cp rồi
Hold chat hang

1 Likes

A7 đại ca, chấp hết bọn xàm kkk.

Anh em múc hàng cơ bản để được tặng gạo tặng nước mắm này. Hàng cơ bản theo định nghĩa của anh Hưng lùn thì cổ đông từ năm 2018 tới giờ vẫn chưa về bờ :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Và a Hưng cũng ko biết vì sao mọi người lại bán cổ cơ bản đi mua hàng rác, vì e éo chấm nc mắm

1 Likes

Bên phục hưng này hô LHG 90k từ giữa năm trước tới nay :grin::grin:

1 Likes

Ae mua giúp anh Hưng hàng cơ bản mà uống nước mắm.kkk

22 Likes

Thằng con hoang đầu bò ko biết trả lời câu hỏi của anh à? Tại sao Flc thơm ngon như cứt mày khen mà giảm từ giá bn về 3k? Kkkkk

Ko trả lời đx thì câm mõm chạy xe ôm, chơi chứng cái đéo gì thằng ngu?

2 Likes