DIG hành trình đến 500k không còn xa!

hài thật cụ ạ kkk

1 Likes

Nương theo dòng nước thì sống, đây chưa phải tin xấu nhất đâu, chờ đi!

cụ Invoker cho gà em xin nhận định DIG mua hôm nay mượt chưa hay đợi mai :v

1 Likes

Nhịp này chính là nhịp vượt đỉnh cũ 125, chart quá đẹp

6 Likes

Chart đẹp quá

Đợi đi em, cứ ôm tiền cất két đợi, khi nào lên 500 hãy mua

1 Likes

cứ lai rai giải ngân là tốt nhất…Đợt 8x khối người chờ chỉnh về 7x mới mua xong giờ ko dám đu…

Quét giá MP tắt bảng điện vào leo rank đi bạn Kkkkk

1 Likes

Xã hội đang khóc thương cho quyết còi, dân vịt giàu lòng nhân ái lắm, sẵn sàng đem nhà ra đốt để ủng hộ anh quyết

1 Likes

=)) bác vui thôi đừng vui quá, em mua tiền tươi đủ các giá từ 2x đến 11x chứ ko phải mấy thành phần vớ vẩn đâu, hỏi tham khảo cái điểm mua mượt cho margin thôi liên quan gì bác vì cụ ấy hay nhận định kĩ thuật

1 Likes

Cứ mỗi khi DIG đỏ thì số người xem pic lại rất đông, khoảng gấp đôi bình thường. Chắc người ta hóng hớt để mua vào. Cứ thế này sắp tới phi mút chỉ cho xem Kkkkk

2 Likes

Hôm nay giá xanh được thì kĩ thuật hơi bị đẹp…Chỉ mong có cây nến xanh thôi là đã đẹp lắm rồi chứ chưa nói gì tới giá xanh…

1 Likes

Chuẩn bác ạ, em đợi mua vào DIG đây 78 mua đánh đi hộp là chuẩn

78 phải chờ cổ về đỉnh rồi chia tách 50% xong nó phi thêm 30% nữa thì có giá 78 mua nha Diger

1 Likes

Chia tách mớ giấy vụn thì em k ham

Sao mọi người lại thích bán giá đỏ và mua giá xanh tím nhỉ ? Nhìn lại lúc DIG bị chỉnh về 6x lại ước gì mua được fullmargin, giờ thì cơ hội cũng giống vậy thì lại đua nhau bán.

1 Likes

Thì mn đang đợi về 6x để full margin đây, sáng thấy A7 hô múc để LFi đánh T0 đó

Trả lời thằng dẻ rác này làm gì bác

Những sinh linh lầm than kiếm miếng ăn trong chứng trường xứ Vịt luôn bị quay cho tít mù.

Thời gian này bọn mõm to tung hết tin "Bank xiết lại đến Bộ CÁ dọa dẫm đất đai rồi chuyện cu San hô phởn chí tung ảnh húp mỳ…

Bọn chúmg còn dùng cả bản đài Vua Tin Vịt làm talkshow với ý dìm hàng mượn tên “xào nấu”…

Ngoài kia đất vẫn hiếm, vẫn lên và thằng nhiều đất ngon càng béo.

Thời nào cũng vậy, cầm cổ tốt rồi mà tâm lý chạy đàn luôn như lũ VỊT thì cuối cùng chỉ để lấy mạmg mình nuôi bọn CHIM ƯNG

Cuộc săn mới lại bắt đầu

2 Likes

Xanh thì nghĩ nó xanh nữa, đỏ lại nghĩ nó đỏ nữa. =)) theo đám đông mà, nó mua thì mình mua, nó bán thì mình bán

1 Likes

Lần trước có 6x thôi, giờ đợi nhé.