DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bác nào chờ dig giá 500k thì vào vớt Dig giá sàn cả đống kìa

Đã từng trải qua quá nhiều thăng trầm cùng DIG, bán là mất, cất là còn, đến tết vọt 2xx lại xót vì tự tay bóp cà chua kkk

1 Likes

Xác định cầm lâu dài thì nên xem đây là những cơ hội thanh lọc nhà đầu tư và gom thêm hàng. Chứ để mấy bố chym bé cầm xong hơi tí là sợ bán hết ra thì khó mà phi nhanh được.

Cho bán chán đi. FLC 1 lần 7 cây sàn k sợ. Giờ bắt mẹ cái thằng Q đi ae nên vui mừng. Ko còn gì ảnh hưởng đến chúng ta trong dài hạn nữa. Nhẹ hết cả cái cản tâm lí 200k

2 Likes

ai chống lưng thế bác

5 Likes

Đang cản 200k trong vài tháng tới, cuối năm cản 300k

1 Likes

Hôm nay có tin gì xấu đặc biệt mà cả dòng bds nằm sàn đông thế

SJS mà còn thoái với giá này thì tài sản DIG phải giá nào cho vừa… lúc này k cướp thằng khác cướp mất sau này phải đua lại giá cao

2 Likes

Của nhà bác tất cướp hộ em với, em còn kẹp 50k

Welcome back chiến hữu :smiley:

1 Likes

SHow ra đây con trai, loại mày chứng mõm thôi

2 Likes

Hôm nay theo mình quan sát có khoảng 3 - 4 triệu cổ được mượn bán xuống. Nếu Dig tầm 98 trở lên thì chắc ủn phải biết. Ae tiến lên giết sọc.

1 Likes

Bán chán lại đua thôi, sợ kẹc gì. Mà nghỉ thị trường này cũng lạ, thằng Q C thì liên quan cmg đến DIG mà ae bán như cho vậy. Đầu tư tìm hiểu về DN mà đtu chứ đi tin theo môi giới chiến za và mấy tin rác rưởi thì nghỉ cmcr

F0 không nghĩ vậy bác ơi?

1 Likes

Mày chắc có nôti 5k không mà mõm to 50k, trẻ con thì cút ra chỗ khác để các anh đầu tư nhé

DM xuống hết chưa - Cái Cân luôn thể => HÚP

Khối lượng mua chủ động đang nhiều hơn bán. Ae hold chặt ko mất hàng

2 Likes

đất + chứng khoán tầm này bắt buộc phải lên để chống lạm phát kaka

1 Nốt nhạc …bay hết …ai múc mà kinh dzị ???