DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bác cho DIG và CEO chiếm bao nhiêu % NAV?

Chỉ có dig ceo thôi ngoài ra ko mua bán gì cả

Xin Lỗi thày A7,xin lỗi bác dig dig dig,xin lỗi tất cả cổ đông dig và mọi người

3 Likes

Tôi quyết định cắt lỗ và từ bây giờ sẽ đầu tư nghiêm túc và tìm hiểu doanh nghiệp mà mình đầu tư
May mắn cho tôi vẫn còn tìm được bác.để được nghe bác phân tích để đủ niềm tin kể cả khi thị trường giảm điểm mạnh
Tôi chia sẻ cho mọi người .AI cần thì vào
tôi vào thấy Bác có thu tiền của ai đâu cứ thật lòng là được duyệt vào

1 Likes

NGày xưa đuọcc nghe thày a7 kể về anh Trà bị điên vì mua full FLC giá 15 .Không ngờ có ngày tôi ngu dại đi theo vết se đổ đó.Tôi sẽ cắt lỗ và làm lại.đầu tư nghiêm túc

hối hận à hôm trước còn chửi ghê lắm mà

1 Likes

Sáng ra đã cười k nhặt được mồm rồi.

1 Likes

Mấy con chim lợn gặp tk của Datpham thấy xấu hổ, nhục quá chạy mất xác kkk

Lại mất công nó đi cóp nhặt trên mạng bác :rofl:

Riêng Long Tân chủ tịch kì vọng 15 tỷ usd. Giờ lại lòi ra 850ha Bình chánh = 3 Long tân… BẢO SAO CHỦ TỊCH TUYÊN BỐ 50 TỶ USD VỐN HÓA.
Giá 2 tỷ ko xúc nghèo đừng đổ tại số.

45 Likes

33 Likes

Cứ mỗi năm lại xin thêm lại lòi ra vài cái dự án khủng, thế là ăn hàng chục, hàng trăm lần ạ kkk

1 Likes

thôi chít, thắt dây an toàn thôi.

Ui sợ quá anh Bảy ơi :rofl::joy::rofl:
Mútttttttt :muscle:t2:

Nhà bạn có 50 mảnh đất (giá thị trường bds tính 1 tỉ/1 mảnh thời điểm hiện tại), các chuyên gia trên ttck đang định giá bạn với vốn hóa 10 tỉ.
Năm 1, giá thị trường bds là 1 tỉ/1 mảnh- Do thị trường chưa thuận lợi nên bạn chưa bán vậy P/E bằng bao nhiêu?
Năm 2, giá thị trường bds là 2 tỉ/1 mảnh- Thị trường bắt đầu ấm dần bạn bán 1 mảnh đi thu được 2 tỉ, vậy P/E bằng bao nhiêu?
Năm 3, giá thị trường bds là 4 tỉ/1 mảnh- Thị trường bắt đầu nóng dần dần bạn bán tiếp đi 5 mảnh thu được 20 tỉ, vậy P/E bằng bao nhiêu?
Năm 4, giá thị trường bds là 8 tỉ/1 mảnh- Thị trường bắt đầu sốt xình xịch bạn bán đi 46 mảnh còn lại thu được 368 tỉ, vậy P/E bằng bao nhiêu?

Sau 4 năm lợi nhuận từ việc bán 50 mảnh đất của bạn là: (0+2+20+368)= 390 tỉ, vậy mà thị trường định giá vốn hóa của bạn là 10 tỉ.
Ai hiểu sẽ giàu và vượt qua được các chuyên gia đầu bò về định giá cổ bds

3 Likes

giờ ceo vs dig giá dươi 100 thầy bảo vẫn còn rẻ thì anh em mình vẫn còn cơ hội sửa sai đúng k hâhha

22% ăn nhằm gì…bác chọn đúng cỗ giờ đến cuối năm lấy lại vốn lẫn lãi dư sức.

Đầu tư chân chính phải tìm chủ tịch chân chính để đi theo

DIG đầu tư năm nay bằng 4 lần năm 2021, quá khủng

3 Likes

năm ngoái kế hoạch hơn 9000 tỷ mà thực hiện hơn 3000 thôi