DIG hành trình đến 500k không còn xa!

uh vẬY chạy qua mua FLC đi đừng qua bên này nhé

Thằng nghèo hèn đừng tham gia room của các ANh, chim chuột khôgn ai nghe đâu. Lo đi bốc vác kiếm thêm tiền đi nhé

BỌn mày mục đích chim lợn thì cái gì tụi mày trả nói được, có nhét tiền vào mồm tụi bay thì bọn mày cũng nghĩ đó là cứt mà nhả ra thôi nên thôi lũ bọn mày lo đi kiếm tiền rồi hẵng vào mâm các anh nhé. CÒn trẻ ranh thì lo đi học thêm đi !

Là anh thấy bên này nhiều người mua dig giá ông Thọ 125 quá, chưa biết khi nào hòa vốn nên anh mách nước gỡ lại.

Anh anh cái thằng cụ maỳ lo đi học đi !!! con nít ranh !

sống cho hào sảng lên, có tiền hay không thì cũng phải sống cho giống con người. đầu tư kiếm đc tiền từ dig cảm thấy không muốn đầu tư nó nữa thì đi đầu tư hàng khác. ăn đc rồi nhổ vào bát cơm mình ăn thấy nó hèn hạ lắm ông ơi

cháu nói xả DIG thì cháu cứ tập trung xả đi, lo chuyện lãnh đạo làm gì. lãnh đạo phát hành thì các cháu nói bán giấy lấy tiền, lãnh đạo giảm giá phát hành thì các cháu nói bẩn bựa. kiểu gì các cháu chim lợn cũng kêu được thế này đừng trách sao thiên hạ lại chữi mõm hô hố.

Vãi đái, đất lắm quá anh 7 ơi kkkkkkkkk

1 Likes

ối zời ôi :)) ăn uống bè mồm rồi

Hí hí cố lên cổ đông DIG, LFI, Him Lam có giàu hay không là nhờ công của ae đó

Ôi thằng con hoang đây rồi kkkkk mấy nay biến đâu thế anh tìm mãi kkkkkkkk, hôm nay éc lờ cờ lên đỉnh nên con sướng quá hả kkkkk. Đáng lẽ mày khôn nghe lời anh dạy, cắt trước khi thằng chủ tạch bị túm thì có phải ăn cả giày cả tất rồi ko kkkkkk
Giờ ôm đống đó chơi game tiếp hay lo xả qua DIG? anh nhắm thấy thằng chủ tạch mới cũng có mùi tanh tanh đấy, đéo thơm đâu, có ăn được vài line thì lo xả bô lên đầu nhau đi nhé chứ đừng ôm dài :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Giá đó đc thì ngon, giá 30k thì thật ra tôi thấy hơi nặng :slight_smile:

Hô mạnh vào thầy ơi, lũ ngu cbi bu vào rồi. Thầy trò mình cùng xả vỡ đầu cno nhé ạ

ngu cái ■■■ cụ mày, ■■■ ông nội tơ bà ngoại mày

image

ép lờ cờ từ 24 về 11 chỉ có nước cắm mỏ sao gỡ đc

Đúng, lãnh đạo phải tự lái như Quýt mới là chúa tể lãnh đạo, ông hoàng chủ tạch. kkkkkkkkk

Nó về vùng giá hấp dẫn so với tài sản thì vẫn có cầu bác, nhưng thằng chủ tạch mới thấy cũng có mùi cho cổ đông nhỏ húp cứt rồi, nên khéo Quýt đi thì Cam về, cũng như không thôi kkkkk

Chắc đu ông Thọ dig 125 hả cu?

1 Likes

Đang bị S hay sao các bác nhỉ.

Bố cái thằng ngu, anh đây đời đầu DIG đó con, nghe mày chim mãi anh ngứa cái đít ấy mà, còn đối với tao mày chim có cả ngày nghe con.
Lo mà đi kiếm tiền đi con trai, con chim anh nghe nhàm quá, chim éo gì mà mãi anh éo thấy sâp tài khoản anh cứ nhân x lần chán quá!!!

2 Likes