DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Pic của DIG thì cứ chim chuột rác FLC vào đây làm gì nhỉ? DIG từ 25 lên 95, FLC từ 11 lên… 11?

2 Likes

:rofl:

Nó mở pic pr FLC chắc chỉ có dòng họ nó vào đọc nên nó qua đây chim chuột đây

Kệ mẹ chim lợn hôm nay vừa múc thêm 6k giá 96.5. Ngon thế sẽ Này và nhiều tiềm năng thì nó phải xoắn

1 Likes

Nó phản ánh hết vào giá rồi con nhang ạ, NAV bé như lỗ mũi mà mất công chim chuột thấy bà luôn em.

Vs lại cái hàng QC nhà em ấy mới là bơm thối, dự án toàn pháp lý như shirt mà CL làm méo gì.

2 Likes

. Ko phải xoắn anh em nhé

8 Likes

Ông “minh tập đếm” và ông “rất ư phức tạp” chủ yếu “bú fame” topic này để chim chuột cho cp của họ thôi. Anh em diggers gắn cờ thôi. Chửi qua lại riết các diggers người ta ko buồn lên sinh hoạt nữa.

2 Likes

Ae mỗi người gắn cho mấy con chim lợn này 1 cái cờ đi.chửi mãi chúng nó cũng k khôn lên tí nào.

2 Likes

cả lũ cùng nhau khen ngon thì… biết nhau ngay khà khà

Tý phì cơm với mày đấy đại gia, về lo học hành cày cuốc đi, tk đấy đéo bõ đâu =))

Mấy thằng chim lợn cứ hô QC và THM ra dọa dẫm mà đéo hiểu sâu vấn đề. Trước có học bộ môn kinh tế chính trị ko; hai cái đấy gắn liền với nhau nhé. Các đại ca kia bjo bị yếu Phe CT nên yếu đi là đúng còn Dig bjo mở rộng dự án tham gia hàng loạt các dự án to thế có phải đúng thời hay ko. Nên suy nghĩ sâu rồi chim chuột

2 Likes

E chào A Quyết !

1 Likes

A trong Khám giờ sao rồi? Mắt có còn sáng, Chim có còn hot ko?

Tài khoản tao bé lắm, ko so đc với bọn mày đâu, =)) tận 500tr liền, lãi hẳn 13%

3 Likes

Dig ceo đi xa thì con hàng ép lóc chóc của mày đi ăn cứt à? :rofl:

Ôi dm mày tao có mấy cổ thôi nhưng tao ko đi chim chuột như mày rõ khổ tao ko thùng rỗng kêu to

1 Likes

Có 1 thằng chí phèo cởi truồng ra đường khoe chim bé, xong gặp ai cũng đòi tuột quần họ ra so trym với hắn, theo các digger thì chúng ta nên làm gì với thể loại này? Kkkkkkk

3 Likes

Chúng t xem chúng như con cún con , sủa cho vui kaka, bọn này mười kiếp nữa cũng chưa biết mùi mua đất nó ntn, thôi thông cảm

1 Likes

Mày ngu óc bã đậu. Mày đi gửi Ngân hàng cả chục tỷ (tao ví dụ thôi chứ mày làm éo có tiền tỷ) thì họ cũng chỉ đưa lại mày 1 tờ giấy.

3 Likes

Lo mà hàng về -30% đi ku

1 Likes