DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tao hỏi lại: đứa nào dám độ với tao trong tháng này DIG không về đỉnh cũ là 120 không? Bước ra đây?

1 Likes

Mấy thằng nhóc giờ bố láo bố toét vãi đái, dạy dỗ lịch sự với chúng nó ko đc kkkk

Tao cùng thời với A7 nhà m đấy

Mày câm hay thiểu năng tao hỏi ko biết trả lời?

t ko chơi theo tháng con ạ, t đánh theo năm, thằng chứng mõm, ăn r định liếm để vào lại à, khôn như m quê t đầy

Sợ à? Nên mới phải đánh trống lảng?

Mày nổ trước, thì giờ trả lời tao nghe? Hay ngu quá đsu con cổ dỏm rồi giờ ngậm dái luôn?

m cùng thời thì càng chứng tỏ m ngu, m thua kém người ta, trình độ ko bằng người ta thì m phải cảm thấy tự nhục chứ, đi khoe ra làm gì

2 Likes

Thế độ năm nay vậy? Tao độ năm nay DIG không về nổi đỉnh cũ là 120?
Gan to theo A7 thì tự tin lên, sao mới có thế đã rén rồi?

Mày trả lời trước, tao theo độ.
Trong năm nay tao nói DIG về hơn 120. Nộp tiền luôn cho trung gian 10tr. Đến 31/12 ai thắng trugn gian giải ngân
Chơi hay ko?

Thằng này bên ldg lâu lắm rồi.mà bên đấy lái nó k đánh lên cao mà cũng k dìm xuống quá thấp.haha các con giời bỏ đi thì tiếc mà ôm lâu lại thấy bực.thằng đần này ôm ldg chán quá sang đây chọc ghẹo ae DIG thôi.bắt đầu có hiện tượng mê sảng của 1 đám chim lợn rồi.

Cái danh mục dự án nghiên cứu mà có dự án hơn 800 ha ở Bình Chánh là ở tài liệu nào vậy các bác, tôi đọc tài liệu ĐHCĐ mà không thấy. Cảm ơn các bác!

Cùng thời a7 mà nói như thằng trẻ trâu, thằng thất bại ,tk bé tý bố khinh

m ko tin thì thôi, m ko đánh dig nữa thì m la liếm vào đây làm gì, trình giỏi thì ra lập pics con mà m đánh giá kỳ vọng ấy, mõm thế, níc thì mới lập, cả cái forum này đều biết a7, m đủ giỏi thì lập pics đi, đứng ra livestream thể hiện đi thằng mõm

1 Likes

Nhận độ luôn?
sang tiền

Chọn trung gian đi, ai trung gian ko, 20% phí

:rofl::rofl: lại rớt Dig 92 lên đây liếm chứ gì

Mày trả lời trước cho tao đã con, mày bán dig xong đánh con gì? tại sao mày hèn nhát phải giấu giếm?

kèo này hay nè nhờ bác nào có tiếng tăm trên rum ra làm trung gian

Tự nhiên có thằng ngu ngu này vào làm trò; vào đọc vui phết. Cố gắng các đại gia đây sẽ có thưởng cho cứ nhé. Kkkk