DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mõm con mẹ mày nhé. Về chổng đít lên bàn thờ tổ mà xủa đi con. Loại xúc vật như mày tao mà là bố mày tao cũng thấy nhục khi đẻ ra đứa con k chịu chạy xe ôm mà kiếm tiền nuôi vk cứ đi xủa bậy

Thằng e ngố lắm. Cái hay là nó giữ nền giá. Chứ ko cắm đầu. Rồi đến sóng bđs nó x2 x3. Cái hay nó ở chỗ đấy em nhé.

1 Likes

nói cái nào thì phải đưa ra luận chứng phân tích rõ ràng thì mới có cơ sở người khác tin, mày phân tích hay thế biết nhiều thứ thế vậy đã giàu chưa, tính PR mã nào nói ra đi xem nào hay là nghèo thấy mẹ đi chỉ người giàu cách tiêu tiền

Nhìn thị trường hôm nay cảm thấy như DIG CE vậy.

2 Likes

alo @MINH1234567899 FLC mới nhú lên tí sao lại tèo vậy cá mập nào dòm ngó đâu sao ko cứu flc hô hố

Cổ đất càng giảm thì bọn cho’ rách chui ra sủa bậy cắn càn thầy A7 càng đông. Bọn này thì có đánh cổ nào đi chăng nữa cũng chỉ đi dọn cứt, bị thằng khác ỉa mõm thôi. Sang mấy cổ cờ bạc FLC, ROS, AMD cũng liếm đit cho xới bên đó chứ chắc đéo gì đã ăn được. Hoạ may mà có ăn được mấy hạt thóc lép 3-5% cũng bị vặt lại chứ đéo bền được. Bọn này thực chất là dân cờ bạc, không phải đầu cơ hay đầu tư gì đâu. Nói đầu cơ, đầu tư chỉ cho sang mồm thôi

2 Likes

Hết hàng chơi có ăn rồi. Tất cả sẽ vào cổ đất hết đây kkk

A7 vô địch!

Ơ thằng tk flc 500tr lãi 13% đâu rồi, hiện lên t thắp cho nén nhang nào

1 Likes

Cổ giảm tới chiết khấu tốt. Dòng tiền thông minh tự tìm đến thôi ae.

1 Likes

thằng Kohedongian hình như bị xóa nick này gì rồi ko tag đc nó :joy: :joy:

1 Likes

chắc đang đóng bỉm cầm hơi rồi bác, , mong có đội vào hốt xác. Bán nhanh T+ may ra còn không lỗ, chứ tham qua 1 buổi sáng về máng lợn.

2 Likes

Có thằng nào khoe lãi FLC ấy nhỉ, ngu như con bò ko nhận ra cái trò bẩn bựa của bọn nó, còn cố đu vào lên đây khoe lãi cho cả thiên hạ biết cái ngu của mình :frowning:

1 Likes

Nếu nó lì còn giữ thì đang lỗ 5% của 500tr bác ơi…:joy:

1 Likes

Bố mày thích đu đấy có sao k? Lượn

VNI tụt hơn 20 điểm mà DIG CEO xanh thì biết r đấy ạ :sweat_smile:

4 Likes

Mình mới gom đc 10k dig

8 Likes

Bác đại gia quá

THị trường cắt tiết giảm mạnh như mất 40 điểm, may co VIC gánh còng lưng mà DIG SEO vẫn xanh, kaka.
Mấy bố chuyên gia hô tiền vào bluechip, mẹ , vào phát xả cho to đầu

10 Likes

Chờ nhận cổ tức😂