DIG hành trình đến 500k không còn xa!

đúng là bẩn bựa siêu lùa, cứ theo tư duy A7 theo doanh nghiệp theo thiên thời vĩ mô mà chơi, đầu tư nó nhàn hạ ngủ ngon.

Qua mua vn30 và danh mục các cty ck khen tốt đi bác. 5-10 năm trải nghiệm nó vui lắm :wink:

:)) nhà nước siết bds chẳng khác gì tự bóp đái cả 2 hòn

Đừng ép người khác theo ý nghĩ mình vậy bác, tư duy bác cũng học từ a7 thôi chứ có cóc khô gì, đang bàn về HL chơi trên đầu trên cổ ae mà.

tư duy tôi từ những gì tôi trải nghiệm nhé, còn từ ai tôi ko quan tâm :slight_smile: đúng thì tiếp thu, sai thì bỏ. nhưng quan trọng nhất là trải nghiệm kkkk

Thằng ■■■, mày biến đi. Mày lên đây làm bẩn bựa diễn đàn

1 Likes

Thì a7 sẽ đúng thôi, đầu tư thập kỉ mà, nhưng HL nó làm chậm đi cỡ 2 năm, 2 năm hô mệt cả người cho nó xả

Đầu tư là thế này: Đầu tư là phải yên tâm ngủ ngon, nếu không thì bán hết cho được giấc ngủ ngon kkkk. Có thế thôi, HL hay mười HL hay bố HL thì cũng chẳng bằng giấc ngủ ngon :slight_smile:

1 Likes

2 Likes

Flc của bác ngon nhỉ, càng khen càng giảm. Bắt luôn cả công ty rồi. Cũng chỉ mong bác đồng hành cùng ae DIG thế này, đến khi DIG 1tr/cp thì bác hãy khen.

1 Likes

Con ■■■ này vào sủa khịa đểu thôi chứ thách cụ tổ nó sống lại sủa thêm cũng ko dám cầm FLC đâu, ae bơ nó đi. Và tao cũng chấp thêm con mẹ mày uống 3 lít thuốc kích dục rên thêm nhé, HL bán là cái tốt, lọc cổ đông lớn, nếu thị giá về giá tốt, nđt kỳ vọng cao hơn sẽ xúc hết đéo tới lượt con mẹ m sủa kakaka

Vào 96 và giờ đang gồng lỗ nhưng cứ có tiền là mua thêm bỏ kho cất đợi sau này 500k thì bán

DIG: Him Lam bán xong 5,3 triệu cổ phiếu, ước thu về 479 tỷ đồng. Còn bán tiếp, thoái vốn khỏi dig.

Thông tin với mọi người là Him Lam dừng bán. Vẫn giữ khoảng 10% số lượng. Hồi tháng 1 Him Lam cũng bán 6tr và cam kết dừng bán nhưng sau 3 tháng lại bán thêm 5tr. Đúng là đội này như 1 quả bom hẹn giờ nên chắc sẽ cơ cấu lại cổ đông thôi. Hy vọng có chủ tịch Tuấn hoặc tay to cân hết. Nhưng tích cực là nó dừng bán rồi ko bán trên sàn nữa.

5 Likes

Thầy A7 bảo nó dính 1800 tỷ vụ FLC nên chắc phải bán cỡ 20tr. 5tr là mới 2 phiên 5-6/4

1 Likes

Ko, thông tin mới nhất là cam kết dừng bán !

3 Likes

Ối giời, Ông thọ lừa em.

Him Lam dừng bán rồi …. Chắc chắn 100%! Nó bán vì giải quyết nhu cầu ngắn hạn thôi!! Nhìn giá DIG xanh phiên hôm qua thì hiểu!! 120 đỉnh cũ thẳng tiến!!

1 Likes

Tiền đâu ra mà kéo cp lên mãi đc các bác. Năm ngoái có gói kích thích k.tế + các DN phát hành trái phiếu nên có nhiều tiền bơm vào TTCK.
Đợt vừa rồi lái đánh lên để cho H.Lam chốt lời ở vùng đỉnh 110. Sang tuần DIG có thể tăng, sau đó giảm từ từ về vùng 77-79 tiếp.

1 Likes

Cũng mong là đúng bác.Bán xong rồi thì DIG lại phá đỉnh cũ thôi

1 Likes