DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đầu tư xuống tiền mình quan tâm nội tại dn và lãnh đạo cảm thấy an toàn mình vào, mua dig ceo quan tâm cần biết méo gì him lam him niếc j . Chúng nó cũng như mình cần tiền thì bán thế thôi, đất và dự án vẫn còn đó mà phải quan tâm đến 3 thứ vặt vãnh. Kkk T+T- chỗ lắm vào dc vài line vừa rồi thị trường nó vả cho sấp mặt gào thét hết

2 Likes

Dân bây giờ cứ có dư tiền là đi mua cp bđs or mua đất, gửi tiết kiệm một ít để chi tiêu thôi. Mỗi người, mỗi gia đình 1,2 cái nhà, 1,2 mảnh đất. Con cái trưởng thành đều muốn ở riêng, dân số tăng, người ở quê ra TP lập nghiệp,… nên nhu cầu mua nhà cửa đất cát ngày càng tăng cao. Nguồn cung ngày càng khan hiếm do chính sách pháp luật về đất đai chưa thông suốt. Cung tiền cao do CP bơm tiền để phục hồi kinh tế sau đại dịch. Lạm phát, tiền mất giá. Vậy chỉ có kiên trì nắm giữ những cp bđs tốt như DIG là auto giàu

6 Likes

Tiền đang bơm giá đất đang ngấm ! Sắp tới bọn đầu tư công có tiền bọn nguyên vật liệu có tiền lại xúc hết đất ! Dig ceo còn tăng mạnh chu kỳ này !

3 Likes

Bọn fdi mang tiền sang nữa, qua tay vài nhà thầu rồi đi mua đất, biệt phủ…chứ làm gì nữa

bon him lam bán 2 lần rồi, nhìn kiểu này là còn bán tiếp dig. Bọn nó mua dig giá 30x, bây giờ nó bán 90x, đến 120. Nhỏ lẻ bị đổ bô lên đầu mà ko biết. a e suy sét xem có đúng ko ?

như này là còn bán bn nữa

Bán lại có người mua thôi con ch ó ghẻ quằn quại quá nhỉ

1 Likes

Tất nhiên là đúng ! Những có cái đúng nữa là him lam bán 9x 12x đi nữa thì dig vẫn đi tiếp lên 18x 2xx 5xx ! Nếu him lam bán đi dig về 3x 1x thì đúng là ndt ăn lol ! Nhưng dig lên 5xx thì him lam chỉ ăn dc một đoạn ! Him lam cũng chỉ có 10% thôi bún lắm ! Bán hết lại phi thôi ! Bọn mua không ngu bọn bán cung ko ngu ! Chết bọn lướt nghe khuyến nghị thôi heeeeee

3 Likes

Ra kia mua bất kì một mảnh đất nào, hỏi xem năm ngoái giá nó bao nhiêu, vậy cả xã hội bị úp bô hết

1 Likes

Đéo biét ai giãy chết đâu.
Bọn theo tao ôm cổ đất toàn vài chục đến vài trăm lần. Chỉnh tý muỗi đốt. Chỉ bọn đéo ăn đc như mày đang chết dần chết mòn là thật

38 Likes

Đầu tư suốt ngày nhìn bảng điện có thua 1 tí đã xoắn hết cả đít lên ăn thì dc vài 10-20% thua tí -7% thì cắt lỗ giầu thế méo dc!! Mua lô đất mai tăng 10-20% bán vội để yên 1-2 năm theo theo chu kỳ bơm tiền thì ăn x2x3 mới giầu!! Chứ nhìn xanh đỏ xong ra chửi nhau phán xét đúng sai nhìn hẳn L14 lúc a7 mua 12-15k và Ceo A7 mua lúc 10-15k và Dig mua lúc 20-28k! Đến bây h ai giầu hơn ai tự hiểu! Mấy ae nhìn ae nhà A7 lên cứ chửi rủa phải nhìn lại sang mình xem mình đã đúng hay sai và ăn dc bao nhiêu hãy nói chuyện còn k dc như vậy tự vả vào mặt đi!!

3 Likes

Có cảm giác mọi chuyện như dọn đường, kaka, ai hiểu mới giàu

1 Likes
1 Likes

Bán có người cân hết ế đéo đâu mà mày sủa

1 Likes

Con ■■■ hả mồm ra bố ị vào mõm cho mà ăn

1 Likes

bảo ai sủa thế hả con ■■■ :))) t cầm DIG đấy nhé, cập nhật tình hình bán HIMLAM cho ae xem thôi

trong vòng vài tháng, chưa đến 1 năm, bọn him lam cũng Tuấn ct, dig, lãi gấp 3 lần, làm giầu ko khó. Chỉ nhỏ lẻ là khó thôi. Vào bị đổ bô dig. him làm còn 50t cổ để đô bô, a e vào mà mua.

Bô đổ vào mõm con mẹ m à kkk, ngồi đấy mà đợi giá rẻ nhé

1 Likes

Thế bọn HL nó đầu tư mua cp thì nó phải ôm đến chết k đc bán à, ngu dốt. Chỉ ông đc mua rẻ và bán cao, chủ tịch và cổ đông lớn phải ôm k đc bán. Thế họ lập cty, họ đầu tư làm gì?

3 Likes