DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thị trường mà bác, có đầu cơ và đầu tư. Mình phải chấp nhận cuộc chơi thôi, ko có T+ thì sao có những ng ủn lên 200k 300k cho mình kkk

1 Likes

Thị trường biến động nhất là bds khi chính phủ đang tìm mọi biện pháp để điều chỉnh giá. Về dài hạn vẫn ngon, nhưng ae nên chốt lời hoặc cut loss đợi quý 3,4 vào lại

DIG có thể về test lại quanh 59,60 đợi bctc quý 4

1 Likes

đang xanh rỉ rào kìa gáy nữa đi mấy thằng chim bé

Ngu

2 Likes

đương nhiên rồi, nhưng trò bán đi xong quay lại chim lợn thì tởm đéo tả đc bạn ạ

1 Likes

Bán mạnh vào đi, DIG lại có thêm đất bình chánh cho ae đếm cua, kaka

4 Likes

Ối DIG ơi, dự đoán như thần

Xuống để những thằng như mày cắt lỗ ah :crazy_face:

2 Likes

thằng lú này, dn “cơ bản tốt” đời mày còn ăn bô dài con lợn

1 Likes

Mấy cái thằng phân tích MBB, HPG… hàng cơ bản mà DIG hàng đầu cơ thì anh em cắm cho nó cái cờ. Đã ngu mà còn thể hiện, chắc tây hay tay to hay những ng phân tích cơ bản như bọn tao trình gà nên chỉ biết mua và nắm giữ thôi ko giỏi như chúng m phân tích PE các kiểu nhưng cổ vẫn cắm đầu cả năm trời éo lên nổi kkk.

1 Likes

lại có cả hàng đầu cơ “ Dài Hạn” à thằng ngu, phát biểu nó cũng phải thông minh tý chứ, chết cười vs chim lợn

2 Likes

dkm còn éo biết họp đại hội cổ đông bh, có gửi thư hay ko mà bày đặt đi chim lợn, chắc mấy em sinh viên

1 Likes

Mấy thằng nick mới vào chim chuột a e cứ cho nó cái cờ cho đỡ rác, đừng đôi co bọn nó a e ạ!

6 Likes

Về lo FLC của ông đi,

1 Likes

Đề nghị AE:

TUYỆT ĐỐI KHÔNG TƯƠNG TÁC VỚI BỌN CHIM LỢN BẠI NÃO

8 Likes

đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm,

Allin DIG. Múc húc xúc

Cả thị trường cắt tiết mà DIG CEO ntn là khỏe như trâu

3 Likes

vndex tắm màu, DIG kháng cự vùng này là ok rồi. còn chần chờ gì nữa ko nhặt dần. Đối với chim lơn ae ko nên tương tác và chịu khó gắn cờ

4 Likes