DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Hành trình 5x à các bác

Cổ xịn nhà m 15-20 năm thu hồi vốn về để tế bố nhà m ah. Ngu còn sủa. Mõm ch.ó

Mình tư duy hơi ngược bạn, xấu là cơ hội xúc, kkk

1 Likes

Gia trung bình cua minh 90. Cơ bản là cũng không còn tiền mà múc nữa, nhưng sao phải bán giá này.

Bác mua lại DIG chưa, lên tàu cùng ae DIG nào

1 Likes

cưỡi siêu cổ là nó vậy đó các anh em. khi thì nó phi 50% trong vài tuần khi thì nó chỉnh phát 30 40%. anh em phải nhìn dài hạn mới chơi được chứ cứ tiếc tiếc vài chục % nhảy ra nhảy vào coi chừng banh xác không bù lỗ nổi nhé.

2 Likes

Full room margin. Tay to múc hết rồi.

Hot! Đã tìm được thông tin cá nhân của mày!!!

Chửi chết cmn đi

T thấy đường về 5x gần hơn rồi :stuck_out_tongue_winking_eye:

một mớ các con chim lợn mới lập tài khoản lao vào chê :))

Mai mở mắt thấy chất sàn 1 đống ai nhanh thì còn chạy đc, muộn là ôm giấy lộn về 20 nhanh lắm😀

Các anh em giờ chắc đang lo vd khi thấy DIG và CEO cuối phiên nó đạp ói máu ra. Hnay mình vẫn bắt đáy dù không biết chỗ nào là đáy, khi chiết khấu đủ và thị trường đủ an toàn (là lúc đỉnh cao của sợ hãi) là múc thôi.

Tuy nhiên DIG có dấu hiệu đè giá và bán MP cuối phiên rất láo, không biết anh em có tin gì hay có ai đó muốn đè giá để ăn hàng của Himlam giá rẻ hay không nhỉ??? @Vice @Cuong_Nguyen7

5 Likes

Thử bán trong phiên xem, hút phát hết

1 Likes

Himlam nó vẫn đang xả mà bác ơi

bỏ vợ đi đầu tư cho nhàn. Sau này giàu thì lấy vợ khác. Chu kỳ này rất khó lặp lại.
Hoặc chiều lòng nó cắt lỗ đi mà ôm tiền gửi bank ăn 7% mỗi năm cho chắc. Lạm phát cứ cho thấp nhất 10% trong chu kỳ bơm tiền này thì cũng chỉ lỗ 3% mỗi năm thôi.
Hoặc chuyển qua ROS, FLC lâu lâu lái kéo vào lướt kiếm 15-20% xong chuồn.

1 Likes

lạm phát 10% tiết kiệm quá

nếu tính giá nhà đất vào thì lạm phát những năm sắp tới đây phải tầm 20%/năm hơn

Mấy AE tưởng dễ ăn được siêu cổ lắm hả. Miệng thì nói mắt mù, tai điếc mà ngày nào cũng mở bảng điện thì chịu thế éo nào được. Theo tôi thì bán mẹ đi cho nó nhàn chứ ko cũng trầm cảm trước khi Giàu sang thôi!

2 Likes

A7 vẫn ổn.ae không cần phải lo lắng.

Mình vẫn nghỉ nó bán nhưng nó không ngu xả cuối phiên làm mất giá như vậy, nó cứ rải trong phiên thì đen lắm cũng nhún 2% thôi.

Vậy cuối phiên xả thì mục đích đè giá (anh em yên tâm sẽ trả điểm khi đủ hàng), hay đè giá để mua thỏa thuận hoặc ăn hàng Himlam giá rẻ???

4 Likes