DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cảm ơn bác ạ

tui nhớ nó bảo flc gì gì đó mà ko lên, nó xoá níc, thoát f247 mà, nó là đàn bà mồm điêu toa à bác

thế chắc ăn C…ứt cũng ăn đk nhỉ, ỉa lên bàn thờ nhà m chắc cũng làm đk nhỉ, chửi bố chửi mẹ chắc m cũng ko từ … hahaa đàn bà

Tự nhiên có bác Upbo vào cmt tưởng nhầm topic :)))

Câu trả lời của cụ đây. KK

2 Likes

thế thì cút khỏi pics này, m xuất hiện đã thấy bẩn, mở mồm ra đã thấy thối, đói cho sạch rách cho thơm nhé

:)))
hình ảnh

2 Likes

Dù đầu cơ hay đầu tư , DIG giá này thắng lớn rồi . Múc thôi ae

2 Likes

Giá này múc được r anh em ạ

4 Likes

t chả giận mà t thấy m là thằng đàn bà, m nói mà m ko làm đk, nói thật mẹ m đẻ rách bím ra m mà biết m thế này chắc uất hận mà chết haha

Tóm lại thằng nào sợ Himlam thì bán đi, BĐS bị phọt sell dần rồi, mua bán tự tay kakaka

Thôi nghỉ trưa đi các bác :wink: DiG em cầm dài, nên các anh tay to càng úp em càng quý :wink: các anh ấy mà đưa giá về được như ngày xưa để em có cơ hội thì em lại tri ân. Em chỉ mong 45 tr các anh ấy táng mạnh thôi ạ. Cửa sọc sáng quá, hem biết các anh @Minh12345679@KoHeDonGian đâu rùi ạ?

bác chửi anh bô thôi đừng lôi mẹ anh ý vào, kk. Cái lại nó ko còn liêm sỉ, kệ nó đi bác, bơ đi là lời chửi cay đắng nhất.

2 Likes

Vài năm nữa Dự Án Long Tân xong thì nhìn quang cảnh sông Sài Gòn và dự án đó đẹp như thế nào.

2 Likes

t ko cao quý hay ko t cũng hơn thằng đàn bàn như m haha m cái thằng bảo cút khỏi f247 cơ mà, đàn bà nó nói nó còn biết giữ lời m còn ko bằng đàn bà cơ hahaa nhục

Ôi những ngày mở mắt đã thấy em nó chất sàn mấy triệu cổ, bắt dao rơi mất cả mấy bàn tay. Ngày ấy đâu? Các anh giờ cứa lâu máu trâu cũng chết :wink: Mỗi ngày đỏ một xíu, hết tháng thấy bay cả mớ kkkkkk

bố thằng pô về nhà uppo bố mẹ m đã sinh ra m ấy haahaaa

Xong :wink: Đại cục đã hỏng. Sútttttttt

@MINH12345679 bạn ới, vào Ép Lờ Cờ được chưa???

Chiều nay có khởi nghĩa không đây