DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Hnay vol mà to đóng cửa nến xanh càng cao thì dự phi mút chỉ càng lớn

1 Likes

chính xác đó bạn, kéo lên mục đích là rũ hết ai còn muốn bán và mua dig ở 7x đó, hôm nay là phiên test cho giá mua ở 7x

1 Likes

kéo lên 1 chút là mấy con giời lướt T+ chịu không nổi đang vác hàng ra bán rồi kkkk quá ngon

2 Likes

DIG như kho máu mờ ảo trong màn sương. Ai nhìn ra đc là giàu

42 Likes

chắc cụ ấy bị úp bô nhiều nên kiểu bị rắn cắn sợ dây thừng á bác :rofl: :rofl: :rofl: khổ mất hết niềm tin vào cuộc sống đâm ra hoảng loạn

Múc dig lẹ sắp ce lại đua lệnh kìa kkk

1 Likes

cướp rồi

Em mua giá 73.5 trung bình liên tục còn 68.5😂

7 Likes

Hôm qua lần đầu em nghe bác A7 nói chuyện, nhưng công nhận cách hành văn của bác rất hay, rất thực tế. Bỗ bã nhưng gần gũi, ko câu nệ, lối suy nghĩ rất thực tế và có tầm nhìn.

3 Likes

quan trọng bác ấy đi lên từ cuộc sống, nhìn ttck qua lăng kính đời thường, những gì xảy ra trong thực tế để đầu tư và tầm nhìn dài hạn chứ không phải mấy con vẹt chuyên đi mò mẫm bctc phán như thánh, ăn được mấy line thì sút và đầu người khác tưởng là giỏi

2 Likes

Bạn đổi avt đi nhìn chứ T tưởng huytran

2 Likes

Hôm nay là ngày cuối vùng tích lũy Flat nhé các bác, tím hay không không quan trọng, xu hướng tăng và break gần như xác định, ngày mai broker khắp nơi lại bắt đầu hô mua Dig theo phân tích kỹ thuật

1 Likes

Ce cái cho CL nó tiệt chủng đi nhỉ :))

Dạ

chim lợn hnay đã không nói khả năng nhiệm vụ làm tiêu cực gom hàng đã xong bác ạ. Thương thì khi nhiệm vu xong CL rút và bắt đầu để tích cực mọi người mua và kéo

thế à, thanks nhé

không chắc 100% nhưng đội lái thường có CL đi khắp diễn đàn làm tiêu cực F0 yếu và rũ hết, khi CL thấy mọi người chán nảnrũ hết và gom đủ hàng thì bắt đầu đánh lên. Bài của lái nó vậy chứ có ai rảnh mà đi chửi khắp diên đàn làm chi ngoại trừ nhận tiền để CL.

Thằng Huy tran nó lên mẹ tàu Dig rồi

3 Likes

Dig chạm hỗ trợ bật dự vào sóng mới

HDC đã tím, chờ DIG tím nào

1 Likes