DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Khó thở với ông HimLam này quá, kết phiên cũng Ko quá tệ là ổn rồi ae

ông chơi vs upbo là tôi đang để ý ông rồi đấy. Cứ liệu đừng tự nhiên thành kẻ 2 mặt nhé. Kk.

giữ dài, giữ ngắn đều cần thiết trong quá trình đi lên của cổ phiếu, ko có những người như upbo thì lấy đâu ra thanh khoản kaka

Himlam bán đã có tay to cân. Có tiền là xúc, cũng cảm ơn Himlam ko táng thì làm gì có giá ngon như thế này. Kk

1 Likes

thằng uppo này nó có ăn đk thì nó mãi là thằng nhục, mẹ sống trên đời không giàu có thì cũng phải đàng hoàng, có cốt cách trượng phu, đây nó nhổ liếm mà còn đi tự hào, bố cái thằng rẻ rách

1 Likes

kệ đi bác không ai cấm ai mà. Có điều nó nói vs làm bất nhất lắm. Danh dự làm gì còn. Chuyên gia bú fame A7. hố hố.

1 Likes

Giờ chắc ko còn thằng nào gáy ầm ĩ chửi bọn Himlam nữa nhỉ :). Himlam nó bán là điều tốt, thời gian sẽ trả lời. Vẫn nể phục vài ae tâm tĩnh ở đây, còn mấy đồng chí lỗ 15-20% kêu gào ầm ĩ thì tôi nghĩ nên lùa họ xuống tàu cho đỡ nhức đầu

2 Likes

thà nó tiểu nhân hẳn thì mình cho qua, đây nó vẫn hay lo rêu rao mình quân tử lắm lắm. “Chân tiểu nhân còn hơn ngụy quân tử” Kk.

2 Likes

Ko đủ niềm tin thì buông bỏ đi bạn, dành thời gian để làm vc khác, phần thưởng chí dành cho ai xứng đáng thôi. 5% chiến thắng và mang đc tiền về nhà. Đầu tư nó nhiều tin nhiễu lắm, nay Him Lam bán, mai ông A, bà B bán, ông C mua, vậy bạn mua doanh nghiệp vì phân tích của bạn, vì tin tưởng DN sẽ tốt lên hay vì mấy cái ngắn hạn kia? HDC anh chính bán hơn 10% sau vẫn có người cân và tăng gần 3 lần.
Nếu muốn tối ưu giá nua NH (tức muốn khôn hơn TT) thì cũng phải chấp nhận khi chưa kịp mua đùa CP quay đầu tăng 5-10%, ngắn hạn ko ai đoán đc TT, dài hạn thì xác xuất cao hơn. Về dài hạn cũng như mua đất, những ng kì kèo vài chục tr, vài trăm khi thấy cơ hội lớn thg sẽ ko giao dịch được.

Ha ha, vãi bác, tôi chơi với ai thì kệ tôi, cần biết tôi ôm dig là được; mà dig có giá thơm thì tôi ôm thêm; người ta đánh trading thì kệ người ta, tôi chẳng giỏi thì chỉ biết có ôm dài thôi kkkk

ôm thì ôm, mua thì mua anh em hầu như all in hết rồi ông còn hỏi có mua thêm được không? ông hỏi đểu ae à? Có mua thì cũng chỉ là 1 phần nhỏ tk thôi. Nay tôi múc CEO L14. Ko gia tăng thêm DIG.

1 Likes

em là em bật chế độ cờ bạc rồi, điếc và lác. Ít sợ lắm

Hi bác vẫn thấy bác ở đây. -.-. Đợt nào chỉnh sâu bác lên nói chuyện cho vui :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Nhiều bác cứ nhảy nhót theo sóng để tối ưu hóa lợi nhuận, nhìn vào biểu đồ thì cũng tiếc thật đấy nếu bán đúng thì cũng ngon lắm nhưng ai biết sóng nó lượn thế nào mà lướt. Thôi thì mình có giá vốn thấp cố gắng mà giữ theo cuộc chơi, mình ko đủ nhạy bén bản lĩnh thì ko mua mua bán bán đc. Nằm im đợi sướng thôi

Ngbe bảo tk upbo là tk aquarius

2 Likes

2 thằng khác nhau bác ạ, 2 đứa gặp tôi cho 5 xu ảnh đảm bảo im ngay. Kk.

Upbo trc mình thấy có quan điểm phải chơi hàng Q còi mới là đỉnh cao ck, rất giống nick “vibanxungdang” bên F318+ 1, nhưng có thể mất uy tín bên F3 sau vụ lùa gà F0 dạt qua đây.
Phong cách thay đổi vù bên F3 giả là “cú có gai”, bên này phong cách tưng tửng ta đây.
Có thể mình cảm nhận sai nhưng cứ để dự đoán trên dd này xem, thời gian tới dự lại là có drama upbo liên quan nick upbo trên F247 này.
Ck bao năm nay vẫn vậy, rồi mọi ng sẽ nghiệm ra ai là người tử tế :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

hehe tôi bên kia cũng 1 thời bị ăn bùa vbxđ. Sau mới ngã ngửa. Té sang đây chơi vs ace ăn hàng theo phong cách A7 đâm ra ăn no ngủ kỹ lắm.

1 Likes

Thế mà tôi mua thêm đc xíu DiG đấy, dù chẳng muốn chúng mình làm kẻ hiện thực hoá lợi nhuận cho tay to kia. Vả lại ai chẳng all in rồi, giá đủ hấp dẫn thì dùng tí margin rồi trả nợ dần.
Bác upbo tôi nhận xét từ lâu rồi khi bác ấy mới xuất hiện trên F này nhé, có tài nhưng ko có bạn, ở tập thể thường bất đắc chí kkk. Diễn đàn cũng là nơi học hỏi mà, nhiều ý kiến trái đa chiều, nhiều phong cách mà

1 Likes

Khác nhau ;). Cái ô aquarius thâm thù, lập nick các nơi đều aquarius và chỉ trích dòng bđs và người lead kinh khủng lắm kkkk