DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bán cắt lỗ đi bạn, đầu tư mà k ngủ ngon thì k nên đầu tư.

Múc dig

uhm, định mai bán rồi chờ margin call vào lại. liệu có không nhỉ/ chứ giờ hết tiền bình quân rồi.

xin hỏi bạn mua dig 9x tới 1xx bạn bán à, người ta mua dài hạn kỳ vọng 5xx thì có 9x-12x vẫn rẻ, chả có gì là kẹp hay ko cả, đừng quan trọng mua giá nào mà hãy quan tâm tới việc bán ra giá nào thôi

1 Likes

Múc húc xúc dig để cân tiền

Đang thua thì ngủ ngon thế nào được. Phải có trách nhiệm với đồng tiền của mình chứ.

Tôi cũng kỳ vọng 5XX nên tôi mới mua DIG.

tui nghĩ bác đang margin quá nhiều nên mới thế, nếu tiền thịt thì tắt app đi làm việc khác, càng nhìn bảng điện nhiều càng choáng váng, tiếc nuối bao giờ cũng đau đớn nhất và khó chịu nhất

Trách nhiệm sao? Thế khi bạn mua bạn k có trách nhiệm ah. Lỗ là lỗ tạm thôi, có ai mua đc mà lãi luôn? Âm 20-30% nó là bình thường trong ngắn hạn nếu b đầu tư dài hạn, mua lướt thì ngta cắt khi âm 7% rồi.

Lúc đó dig 500k là có thể.kk

nó sặc mùi chim lợn mà bác, loại ch ó lợn này cứ đá vào mõm nó, bọn chuyên đi hại người

thế à bác, thế thì phải giết nó ngay ko cho nó đẻ trứng haha

Kệ nó đi bác, bán thì sẽ có người mua thôi. Tháng nào em chả mua gia tăng. Nhìn số lượng cp DIG sau mỗi nhịp chỉnh tăng lên xíu là thấy phê rầu.

1 Likes

Thằng rẻ rách này, còn đặt nick nhại theo đức lối cũ ah.

Giống chỗ nào?

Gửi bác, cứ âm thầm tích góp, kiên trì và kiên định vs lựa chọn, chúc bác thành công :laughing:

1 Likes

Năm nay là năm của hàng cơ bản frt, dgc, dgw…những doanh nghiệp làm ăn thật. Đem lại giá trị cho cổ đông, còn mấy doanh nghiệp bánh vẽ như DIG, L14 thì sớm về mệnh, nên nhớ ros thời hoàng kim 2xx cũng như DIG, bao nhiều đội hô hào…

1 Likes

Thẳng peter biệt danh A3 trong nhóm ■■■■■■■■ nó biểu bon bây đi chim lợn cho dig giảm xuống bọn bây bu vào liếm phải ko? Thằng đó bày kế xấu xa gặp thời thôi ( do himlam đang bán) chứ làm méo gì có giá này cho bọn bây bu liếm mà đòi về 3x.

T nói về 3x còn nhẹ, m hiểu hòn tuyết lăn ros từ 2xx về 2k không?

kệ mẹ nó đi bác cho nó cái cờ là xong haha