DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nó có 300ha đất Hưng Yên đấy. Ko so vs DIG nhưng nó phải có gì đó mới ce gớm vậy chứ

Tây bắt đầu múc lại rồi, biết đâu lại kê cả triệu cổ ATC thì vui

Khéo 2h30 lại 1tr cổ

Mọi người cho em hỏi Dig giống mẫu hình vai đầu vai ngược chuẩn sách Tây không ạ, nếu đúng thì chắc nhiều ông ptkt chuẩn bị lao vào mua ấy

3 Likes

Để mấy bố brocker đó hô thì nổ vol kèm theo giá bác ạ, nhưng DIG bây giờ làm gì còn vol đâu mà nổ ạ :))

1 Likes

mua DIG mình nghĩ chả thuộc thể thoại ptkt nào phân tích nổi, mà để bọn broker nhảy vào nhảy ra rối hết cả lên, cứ để các cổ đông chân chính đầu tư lâu dài, mỗi người một ít là nó cũng đủ bay rồi

3 Likes

Bạn Đào Ngọc chắc xuống tàu rồi, thấy đang post bài PR cho hàng khác, chắc sợ cái tin thuế má gì đó, lúc tay to gom hàng thì thiếu gì tin xấu ra dọa đâu.

5 Likes

uh đúng rồi hôm qua thấy cứ nhai đi nhai lại mấy cái tin thuế mình thấy nghi nghi

3 Likes

xúc mạnh - Đội đô đốc xúc 200 tỷ rồi

2 Likes

Đô Đốc là đội nào vậy bạn

Em nó Bán xong lại chim lợn trá hình ah bác?

Đô đốc nào xúc 200 tỷ vậy bro

1 Likes

làm gì phải khổ thế, nên 500K tôi bán tôi tuyên bố với mọi người và chúc mọi người ở lại vui vẻ nhiều tài lộc, cho nó đàng hoàng

1 Likes

DIG cứ bò trườn như này lại hay, CE nhiều chim lợn lại hóng lắm điếc tai lắm rồi

2 Likes

trần nhiều lại được lên TV, mệt mỏi

2 Likes

hồi xưa giá 3X xập xình có thằng Hoangtuthong là thằng nào cũng CL suốt ngày, anh em còn nhớ không, chắc giờ cũng đi về nơi xa rồi nhỉ

2 Likes

Hoangtuthong, aphi3mien… cũng nhiều lắm, bốc mả hết rồi, nhanh như 1 nốt nhạc

1 Likes

chốt trên 68 thì mai xác định đua tím ATO nhé

từ từ mỗi phiên tăng 4-5% đều đều cho chắc :smiley: tím nhiều chim lợn lại gato

1 Likes

Các bác cứ mong ngày nào tím vô lý quá. Kk. Bò bò mới hay

2 Likes