DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tôi chỉ có lời khuyên thế này thôi. Chấp nhận múc được và muốn làm giàu với DIG:

• Bước 1: Múc
  • Bước 2: Xoá app, ngắt nguồn điện, vứt hết đồ điện tử vào hộp, cho vào hòm, nhét vào rương, cất vào tủ, đẩy vào kho, đưa vào nhà khoá lại nuốt chìa đập đầu vào tường ngất 5 năm sau tỉnh lại tự khắc thành tỷ phú.
2 Likes

Đợt này chưa biết HL thoát hết hay như nào các bác? Chẳng mấy khi nhờ anh lớn để mua được giá ngon.

Sắp bán hết rồi

1 Likes

Đã bán được khoảng 20 triệu cổ nhé Bác

Bán hết là chúng ta bay KKK

2 Likes

Chuẩn kkk

HL Táng hết nhanh cùng lắm giảm như đợt trc rồi lại xx tk. Đoạn này là đoạn quyết định được hay thua. Bán theo là mất hàng.

Chả biết đâu là đáy, rẻ cứ mua tích sản ăn cổ tức, 5 năm sau xem biết đâu lại lên người.

7 Likes

Hôm mùng 7 nó mới bán đc hơn 7tr cổ, tới nay bán đc thêm khoảng bn rồi ông?

làm sao để biết đc hiện tại himlam bán bao nhiêu cổ vậy các bác

Chào tất cả anh em nhà Dig tổng. Có ai nhớ tới mình ko nhỉ

6 Likes

Theo tôi cứ mở ra xem nhưng tâm không động. Hễ sàn là huy động tiền Múc.

Dạo này lặn sâu thế, thực hiện tắt app ko nhìn bảng nữa à?

1 Likes

Bác là a @tainguyen còn cầm hàng ko bác

1 Likes

Hàng ngày ko vào app, không coi bảng điện; chăm chỉ đọc pic này là biết kkkkk

1 Likes

Kkk thì lúc nào bán nhờ em hộ tá lay cho tỉnh lại xíu. Múc xong ngất tiếp kkk

Hết tiền rồi thì ngồi im thôi :slight_smile:

1 Likes

Mình chia vốn rồi. Giờ theo thời thế chút các bác ah. Giờ HAH, DGW, và tổng vốn DGC. DIG Yêu em nó rất nhiều nhưng chờ tích luỹ đến tháng 6 thánh 7 mình quay lại

1 Likes

Cuối năm nhận thêm số lượng cổ tức và pht mà giá 9x thôi cũng giàu sụ rồi . Lướt lát nhảy nhót chi cho mệt bạn ơi.

2 Likes

Xích thố cưỡi đường dài vài năm, lên voi xuống ■■■ nhưng mà phê, đường dài mới biết ngựa hay.
Đầy chiến tướng sục sôi buổi đầu, cưỡi xích thố đc dăm bữa xong ngó bọn ngựa cỏ đạp vó, hý vang là quẳng mất xích thố tậu ngựa cỏ hết lượt thôi kkkkk

1 Likes

Bán được khoảng 20tr rồi

1 Likes