DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bảo sao đội ôm băng nó chả cay cú, mà đội ôm băng nhiều là đội nào?
Dở các trò mèo, tung tin đồn bẩn, xì media viết tèo leo, cut margin cp bds v.v… cũng chỉ gà cãi nước sôi thôi kkk

Chiều họp ĐHCĐ nhỉ

Chiều mới họp à bác t cứ tưởng sáng cơ làm hóng mãi

Chiều nhớ đi ĐHĐCĐ nhé. Khéo lại đc nửa chỉ
https://ndh.vn/ngan-hang/co-dong-di-hop-thuong-nien-2022-cua-sacombank-duoc-tang-nua-chi-vang-1314246.html

Nghe thg ý nói thấy hãm vãi

anh em cổ đông DIG đâu hết rồi ạ

23 Likes

Ối dồi ôi, xinh thế… Như này chết cũng phải ôm DIG =)))))…

6 Likes

Phải thừa nhận anh rm cổ đông DIG vui tính thật. Cố giảm sml nhưng vẫn vui vẻ đón chào ngày mai, công nhận khâm phục thật!

6 Likes

Ôm DIG rồi tưởng tượng đc ôm người đẹp à? Khôn vãi!

1 Likes

Cổ đông như @Dao_Ngoc đây thì cứ tích sản DIG, xanh đỏ giờ hết quan tâm rồi bác ơi

1 Likes

Dm xã hội thiếu j người tài, họ khiêm nhường thằng đó mới chơi là liếm trên mạng kiếm được ăn may tỏ ra a tài, rồi còn chửi a e digger dạy đời bố láo, dm loại rẻ rách

1 Likes

Ae tin tưởng DN, lãnh đạo DIG bạn à. DIG dài hạn là bá nhất

Thôi im mẹ mồm đi đừng dậy nhà giàu tiên tiền lẻ nữa🤣

2 Likes

Dẹp anh em nhà tainguyen đi bác ơi.
Khoe tài khoe lướt chờ vài ba năm là biết ngay ấy mà ;), thấy dở mấy quyển sách của mấy ông trading ra là biết vị rồi.
Giờ tập trung tìm kiểm cổ đông xinh đi kkkk

2 Likes

Khởi đầu một con ma chứng, ae cần theo dõi để cho vào ví dụ sau này nhắc lại lớp trẻ

1 Likes

Cập nhật liên tục giúp ae nhé bác !

1 Likes

hôm nay là ngày gd ko hưởng quyền hay ngày họp cổ đông ấy các bác nhỉ? thấy dấu hoa thị ở bảng điện tử

Dm nhà no no ko vào thì kệ cụ nhà nó tôi ko theo dõi làm j cứ vào đây dạy đời mất dậy thì chịu sao nổi

4 Likes

Đúng rồi, giờ không có ông 7 ông 8 nào hết. Quan tâm mỗi em @Dao_Ngoc thôi =)))))))))))))

3 Likes

Mời bác lại show tk lên chứng tỏ bản lĩnh bay chục tỷ ko chớp mắt ạ!

1 Likes