DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đừng Mg, tôi xin các ông luôn đấy :sweat_smile:

Tầm này mg là tự đào hố chôn mình đấy

1 Likes

3 Likes

Cứ tiền thịt thôi bác ah. Mg đau đầu lắm

Tui lại tất tay mg luôn ấy :grinning:

Thôi thế thứ 2 tôi lại phải múc margin à.kaka

Mình thấy mấy trận chiến ác liệt . Băt bầu kiên . Dàn khoan hd 981 , bắt bắc hà , covit 19 .v.v.v xong đều tăng x3 , x4 hết . Lịch sử là như vây . Đây chính phủ bắt mấy thằng in giấy lừa nhà đầu tư như quyêt còi , luiis . Thì ttck phải tăng x10 mới đúng

1 Likes

Tôi vẫn có niềm tin ck sẽ tăng mạnh trở lại, chính phủ đang rất quyết tâm phát triển kinh tế, nâng hạng chứng khoán. Chỉ buồn đợt này ko xoay thêm đc tiền để múc.

Cái này là chắc chắn Bạn à

Qua ro rang, thanks bac

1 Likes

Ông ấy lùa ae vào Dgc, hôm qua Dgc phân phối chắc ông ấy thoát hết trc rồi nên xóa nhóm. Ghê phết

2 Likes

Mình nghĩ đơt nay so vói đợt covit và dàn khoan ko là gì hêt ,mà chính phủ làm là tốt cho ttck . Nên sẽ tăng trở lại rất mạnh mẽ . Và ttck sớm lên hạng sẽ hút rất nhiều vốn ngoại

6 Likes

Loại ngu, bank đéo nào chả cho vay bds nhiều

1 Likes

Nên đợi hết phiên t2 để confirm xu hướng đã, tôi có nói lúc trước lủng 60 có thể là tình hình xấu hơn. Anh em Dig máu thiệt!! :sweat_smile:

Mịa bằng ngáo này, ngu thì im

E bên MBS vừa định chuyển DIG từ đuôi 1 sang đuôi 8 để vay margin mà thấy báo hết room bác ạ.

1 Likes

-“Himlam bán dig miệt mài từ cuối năm ngoái” ==> cụ thể là từ tháng mấy, mấy triệu cổ mà kêu miệt mài?
-“vì sao A7 ko báo” ==> đéo rảnh
-“liên minh ma quỷ” ==> chỉ hộ giúp anh liên minh như thế nào (kèm dẫn chứng), hiện tại anh chưa thấy rõ

2 Likes

Cháu nó mới 2k5 thôi.mới ăn đc vài chục củ mà cứ nghĩ mình là thiên tài đầu tư chứng khoán rồi.chấp nó làm gì

1 Likes

Gắn cờ bác ơi, nhìn nick đã thấy cà khịa rồi.

1 Likes

Ma quỷ gì đếch biết, đất x2 thì DIG ko có đỉnh.

1 Likes