DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tôi đang cầm hơn 10k DIG giá 80k, và quyết tâm không bán lỗ. Đợi 1 năm cũng được.

2 Likes

Dig lên 200 cuối năm và chắc chắn vượt đỉnh cũ năm ngoái sau bctc q4

2 Likes

Mẹ lều báo, thằng HAGL lỗ SML mảng nông nghiệp lái cp dụ anh em nhỏ lẻ bu vào.

Ngày họp cổ đông báo giật tít bơm nói số lượng cổ đông đồng hành tăng đột biến lên hàng ngàn, còn nó đạp bds vs DIG thì nó nói tăng lên " bám víu " lấy thông tin.

Con Hà Linh vs Huệ Bạch tạng này càng ngày càng láo.

9 Likes

Nói chung các mày đầu tư dài hạn là đúng, tao cũng thế nhưng cần phải tỉnh táo suy nghĩ xem xét tại sao HL nó bán rứt khoát thế và L14 bảo đầu tư 5 năm 10 năm nhưng BCTC ra cứ thấy chốt lời hoài là sao?

Vành đai 3 xong thì sao các bác digger?

1 Likes

Bác cảnh báo sáng giờ nhiều nhỉ, xong thì lo giặt quần cho vợ đi nha.

đồng ý vs bác, đạt target bán thì thôi đầu tư chỗ khác chả ai nói gì vì mỗi người 1 kỳ vọng nhưng cách ăn xong ị luôn ra bát thì đúng là thua cả ch ó bac ak. nói như thế chả khác nào úp đc lên đầu người khác, chửi bọn khác ngu để mình úp.
đầu tư khi chia tay cổ cũng mong người vào sau mình có lộc mình để lại. đầu tư mà chỉ nghĩ úp đc người khác rồi quay ra ị luôn vào bát mình ăn có giầu cũng ko sang, nhân cách chả ai muốn gần. ngồi cùng mâm vs nó là lỗi ô nhục vs cổ đông DIG

1 Likes

Có não đi tìm hiểu

1 Likes

Luật nhân quả luôn đúng thôi. Cảm ơn ý tốt của mày. Xong việc chim chuột rồi thì biến đi nhé.

1 Likes

Haha tôi toàn làm ngược lại với media vì họ có mục đích hướng nhỏ lẻ vào CP mà họ muốn nhưng toàn vào chỗ chết thôi. Haha càng chim DIG thì càng phải Múc huy động tổng lực mà Múc vì rẻ quá rồi chỉ bằng 1/20 giá trị DN của DIC thôi.Múc sàn và full MG 5x trở xuống.

3 Likes

Vì media là định hướng của tổ chức,được tổ chức dùng tiền thao túng, mà tổ chức thì ko làm từ thiện, họ làm vì lợi ích của họ.

Bu vô để phân phối thôi.

4 Likes
  • Bạn không hiểu hết thông tin trong bctc L14 hay bạn đang lừa lọc người khác để dìm hàng?
  • Trong BCTC Q12022, Lượng “chứng khoán kinh doanh” đầu năm 2022 nhỏ hơn nhiều cuối quý 1, 2022. Giá chứng khoản cuối quý 1 giảm nhiều so với đầu năm ====> họ đang mua ròng.

2 Likes

Mình nghĩ nếu DIG thật sự tốt thì cứ để nó tích lũy vùng 6x rồi bậc lên theo thông tin kết quả kinh doanh ngày một tốt hơn, ai k dùng magin và k bị áp lực tài chính ngắn hạn thì cứ giữ Còn nếu nó ảo và giá tiếp tục giảm nữa thì mọi người cũng nên em xét out dù biết là thương đau.
Mình thấy trang này mọi người cãi vả làm gì cho mệt, vừa mất thời gian vừa bực bội.
Những kẻ nói năng k trung thực thì nên xem lại mình và biến đi chứ đừng làm nhiễu diễn đàn.
Đây là ý kiến trung lập của mình, mặc dù mình vẫn nắm giữ phần lớn tk là DIG.

1 Likes

Con tôi sau này mà đòi theo nghề báo tôi vả gãy hết răng, thế cho nhanh

4 Likes

Đã tham gia diễn đàn thì chấp nhận trắng đen. TTCK là thị trường mang yếu tố tâm lý và niềm tin, ngắn hạn nó xuống không có nghĩa nó xấu và nó lên là nó đẹp.

Tại thời điểm này cả tư duy phân tích TA FA đều không thể phản ánh giá trên bảng điện, cả thị trường sập dân sờ vãi ra mang táng thì nó về đâu nó về nhưng nếu dòng tiền bên ngoài tham làm nhảy vô thì cân bằng.

DN nó ỏe đó và đang tốt hơn, cách đây vài tháng DN chưa bằng bây giờ giá 100 còn bây giờ tốt hơn giá 6x 5x thì cũng kệ mẹ nó.

3 Likes

Haha làm báo mà tâm sáng thì cũng tốt mà bác. Còn bẻ cong ngòi bút để kiếm tiền thì không tốt và về sau ăn quả báo nặng nề vì làm tổn hại đến cá nhân, tổ chức.

Biết đâu cháu nó muốn làm nhà báo chân chính. Vậy thì oan cho cháu quá!

1 Likes

Vậy bác nuôi dạy cho tốt, mấy đứa không được nuôi dạy tốt lớn làm phòng viên báo lá cải " chuyên giật title câu view" còn nộ dung như cc chứ không phải phòng viên báo lớn chính thống đâu.

Tôi còn cười bể bụng vì có bác còn bảo DIG về 20k rồi tăng lên 7x. Haha thế thì còn gì bằng.

Nói chung không có gì là không thể, nó về 10, nó bị hủy niêm yết :rofl::rofl::rofl:

Đám cl nó tạo tâm lý cho anh em bán rồi xong vào cắn, đâm đạo đức giả.