DIG hành trình đến 500k không còn xa!

1 Likes

Có việc gấp, cần băn 100cp dig lấy tiền đi nhậu. Ai mua pmmm​:sweat_smile::sweat_smile:

Tóm lại đừng dùng nick ảo . Dùng nick thật phân tích xem. Ngay cái nick cũng ảo dùng để lừa gà rồi thì ai tin . Chữ “Tín” nó quan trọng. Thôi mất hàng rồi thì đi chỗ khác chơi. DIG hoa thơm mỗi người hưởng tý. Bán xong rồi lại hô giảm để múc lại à!!!

thị trường đỏ lửa vs hơn 360 mã giảm, DIG xanh mà vẫn có chim lợn bay vào, đến lạ

éo hiểu chúng nó muốn cái gì nữa

Mình có xem nhưng khẳng định với bạn là không có chuyện nghìn lần đâu và trần cả năm đâu nhé. Hơn nữa, thời này khác thời xưa rồi, internet và thông tin đầy đủ kịp thời hơn, F0 học nhanh hơn. Thời 2005-2005 mấy bà bán hành ngò xe ôm, tap hóa nhào vào thắng hết, nhưng khi mất thì cũng mất hết, chỉ cũng có vài người thắng toàn cục thôi

vài thằng brokers hèn mọn, chỉ thích nhà đầu tư ôm tiền để chúng nó xỏ mũi, kiếm tí cá cho bát cơm, khổ thật…

3 Likes

Vậy trước khi bình luận ghi tên tuổi vào nhé?

1 Likes

Biến đi Cu, ở đây mấy AE lớn và biết suy nghĩ, chịu trách nhiệm với hành động của Mình. Đừng sủa nữa. Chim cút.

1 Likes

Ông bảo cạp đất k phải công nghệ bí mật gì nhưng nó đúng với xã hội Việt Nam. Tư duy ngàn đời là tấc đất tất vàng. Có làm ngành gì đi nữa lại quay về cạp đất. Đến mấy bà nông dân quê tôi còn biết

1 Likes

Thằng nhóc con này tuổi con tao chỉ hùng hỗ hỗn láo. Lắng nghe suy ngâm và trải nghiệm đi, sau này hãy trả lời.

Khổ quá, bác già rồi lên nói linh tinh làm gì để tụi em ún, con cháu nó chửi cho thêm nhục cái tuổi già, tem tém lại tí là anh em nó ko chửi nữa đâu, thật đấy :))

2 Likes

Mấy ông làm gì nói lui nói tới hoài, Ai đầu tư DIG thì vào đây - còn không thì xê ra đi. Ae ở đây không cần mấy ông nhắc nhở nó tốt hay xấu đâu.

2 Likes

mẹ đợi đến lúc rõ ràng rồi thì mày vào vin mà mua cho đc giá an toàn và cắt cổ nhé

2 Likes

Các em các cháu đang máu với “triết lý kỳ vọng” quá, thấy ai nói không đúng luận điểm đầu tư của mình nổi điên lên, đó thật ra cũng là tâm lý những người đã giữ cổ. Do đó, cũng phải có tuổi già nhắc nhở để các em các cháu sáng suốt hơn, lúc đẹp trời thì cũng cần nghĩ đến lúc giông bão. Các em các cháu có quyền không nghe hoặc nghe, không được hỗn!. Nếu không lắng nghe thì cứ mua mạnh vào bây giờ, đầu tư đến 2025 xem. Sau này nhở xuống tàu không kịp, tàu về máng lợn, mấy em lại quay lại khen thằng già này nói đúng thì trể quá.

Dân đầu tư ôm Dig ở đây k thằng nào nó ngu đâu ông ạ. ngu như ông đi ôm cổ bank thép sản xuất thì vỡ hết mồm ấy.

1 Likes

Đầu tư sợ thì ở nhà với vợ đừng đem tiền lên sàn làm gì. Riêng DIG cho sàn 3 phiên liên tiếp bọn tao cũng đéo sợ nhé

3 Likes

Ái chà, lấy nghìn tỷ ra dọa ông già àh. Người phát ngôn như con thì có 1000 tỷ hay đi ăn mày thì giá trị tổng thể nó cũng Âm thôi con nhé! Về học “5 điều bác hồ dạy lại đi” chứ đạo đức như thế chưa ra đời được. Học hành đạo đức chẳng đến đâu cầm tiền đi đánh đề sớm thế!

Tiền đang từ mọi nẻo đường, ngóc ngách đổ về DIG, mà không hiểu 1 số người không biết hay sao lại bán DIG đi ôm tiền nhỉ?:writing_hand: Ôm DIG thì chuẩn bị bao tải mà đựng tiền!

1 Likes

Quan điểm của tôi thì triết lý kì vọng khá đúng. Thị trường khẩu vị cơm sinh viên thì ta bán cơm 15000. Thị trường cơm tấm Thuận Kiều thì ta kinh doanh theo kiểu Thuận Kiều. Chả cần phải trau chuốt, thị trường h tôi thấy khẩu vị cơm sinh viên nên lập luận chủ tịch hợp thiên thời. Cứ vậy mà đầu tư.