DIG hành trình đến 500k không còn xa!

lúa đã về trên cánh đồng quê rồi

1 Likes

BDS đã chiết khấu quá nhiều rồi, thì tây ta thấy rẻ nên lao vào mua thôi. Như tây họ múc ròng DIG liên tục mà, chắc họ thấy giá 5x là dưới mức họ định giá cho DIG nên cứ mua thôi.

1 Likes

Mừng quá các bác ơi . Dù vẫn hát nơi đảo xa nhưng rưng rưng nước mắt :joy::joy::joy:

3 Likes

Múc DIG nhớ ăn cứt úp video lên đây nhé!

1 Likes

Chúc mừng anh em hnay cắt đúng bẹn nhá.:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

2 Likes

Thị trường hồi rồi, chắc tiền đã vào lại ồ ạt.
Nói chung cái chơi phải giữ sòng chứ ai để như hôm qua nhìn nó rách nát khác gì mấy nước kém phát triển không.

1 Likes

Tiền vẫn chưa ăn thua bác ah!

Em ạ thầy A7, quả là đẳng cấp.

Câm mẹ mày cái mõm giả nhân giả nghĩa đi. Cút!

Anh úp bô các anh em làm gì, anh mất ăn thôi kkkkk
Người sống có tâm, có tầm thì nó khác bọt lắm, giờ A7 chỉ lên bơm oxy cho anh em và khuyên anh em nhìn dài. Còn như cái thằng nào mà suốt ngày gọi 1 tiếng thầy 2 tiếng thầy lên đây khuyên anh em bán bây giờ thì chỉ có bị anh em chửi vào mặt

3 Likes

Triẹu hồi chim lợn lên coi, triệu hồi mấy thằng sáng nhổ chiều liếm

2 Likes

Hồi vậy mình thấy ổn mà bác, kéo giữ được VN30 xanh và bank tăng khá tốt, tiền lan sang cả các dòng kia.
Nói chung giờ mấy ông cứ dẹp media đi, đừng hù nđt nữa, để hàng họ vào nhiều nhiều đi đã rồi tính tiếp. Ai cũng có ăn cả ko lợi sao kkkk

1 Likes

Vol trên 10m đối với DIG là cũng cao rồi bác

2 Likes

chúc mừng các bác đã bắt sàn ngày hôm nay

Em nói toàn thị trường đó bác.

1 Likes

Sáng tôi chúc các ae digger thấy may mắn chứ??? hãy ra chỗ vắng và hét thật lớn để xả stress nào …

2 Likes

Ơ có chuyện gì mà a e mừng thế, hồi rồi à

2 Likes

Nói thì nói vậy. Giờ miễn sao DIG, CEO ngon là anh em đỡ bị tâm lý rồi bác. Còn lại Vni hay VN30 cái gì thì cũng kệ bà luôn. hehe

2 Likes

Vậy thì đây là cơ hội đổi Lead dòng sang BĐS

1 Likes

Chuẩn bị tới chuỗi ngày mở mắt CE chen nhau lên tàu bẹp ruột Pao ơi!

1 Likes