DIG hành trình đến 500k không còn xa!

DIG dữ dội

Cầm siêu cổ nó thế, nhưng mang cho em trái ngọt, em thích êm đềm thì cầm thép, mỗi hôm lên vài li vài line xong nó lại xẻo em phát 7 tháng qua cháo ko có mà húp em ơi

nhìn sang mấy ông bank,rực lửa

Hàng khỏe thì xuống khi thị trường rất xấu, nhưng con khác chết la liệt nhưng hồi cái nó hồi đầu tiên. Cả thị trường đếm được mấy con

2 Likes

nhiều thằng ngu người đi bán mịa nó DIG đi xong rồi cầm tiền chắc chơi cả năm vì vào con gì cũng kịch bản yếu như nhau, rồi chịu không nổi lại đu đúng đỉnh kkk

2 Likes

Đức bán Sam rồi

Ngựa này chạy sốc quá :joy:

còn hò hét, cả đội LCTV đang pr là chưa bán hoặc bán chưa hết

Bank,thép,chứng nay bốc mả.

1 Likes

mình cầm DIG C4G khỏe re

2 Likes

C4G em đang đợi chỉnh chưa vào nữa

1 Likes

Sau phiên hôm nay , cổ nào mạnh yếu đã rõ nha ae. khả năng lúc thị trường hồi, thì cơ hội DIG phi lên 8x quá rõ rồi

1 Likes

DIG rất ghen tị với CEO. ^^

1 Likes

Lạm phát là gì . Không muốn phân tích kỹ thuật mọi người đơn giản hiểu là muốn lạm phát ở mức có lợi cho kinh tế các chính phủ buộc phải kiểm soát được lượng tiền giấy lưu thông trên thị trường , nếu tiền giấy mà quá nhiều thì sẽ là bội số của lạm phát . DIG chính xác là siêu cổ như thầy A7 và nhiều ndt kỳ cựu nhận định , thế nhưng muốn đớp được nguyên mâm phải có tính kiên nhẫn , biết cân đối tài chính để theo em nó về đích . Tại sao thằng CEO tăng chóng mặt đơn giản và dễ hiểu cho những người mới là nó đang có sản phẩm bán ra nên nó tăng ( giá trị hàng bán ra nhiều hơn vốn hoá ) vậy những ai đang cầm cổ đất tốt trong đó có DIG thử nghĩ đơn giản nếu như cái long tân bán ra sẽ thế nào ( long tân chỉ là 1 trong nhiều dự án của DIC ) éo mẹ lúc đó có mà dẫm đạp lên nhau giết nhau đua giá . Khác gì các tín đồ hồi giáo hành hương về thánh địa mắc ca . Giữ được đến đó không giàu mới lạ

2 Likes

ATC đạp quá :sob::sob:

khó chỉnh e ơi hôm nay đạp như thế còn chả chỉnh nổi, nếu e mua thì phải mua hôm giá 20 21 đó

1 Likes

Bán miết vậy nhỉ…

Atc chỉnh căng quá

Em cần anh giúp gì không? *^

Cuối tuần ko vui rôi😅