DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Còn xã nữa ko, đang đặt lệnh sẵn rồi😅

Vừa thấy vài lệnh “quen thuộc” :>

Tớ vẫn chờ thôi, quanh quanh 57 tớ giải ngân tiếp. Vừa thoát hết DXG sang

2 Likes

Mé canh 57 đuocej rồi​:sweat_smile:. Tham quá :wink:

Xoá đi bạn, cái này đụng chạm nhiều đó

4 Likes

Room DIG mà lo gì

1 Likes

Cungz nhiều anh em dig giữ ceo bác ơi.

1 Likes
4 Likes

Xem dig hôm nay giao dịch hồi hộp như real vs Mc đêm qua.kk

2 Likes

Nó thấy DIG ngon nên nhiều võ bẩn nhỉ!

Tiền dòng phân chuyển sang bđs thôi. Đánh thuế phân đạm từ 0% lên 5% nhé.
Nước ta là nước sx nông nghiệp lớn nên tôi nghĩ CP ko thể để giá phân đạm tăng cao quá ảnh hưởng đến nông dân được.

1 Likes

DIG thanh khoản tốt quá; chuẩn bị chia cổ tức 22%; bán vốn ưu đãi. Lãi quý 1 khủng

2 Likes

Chưa thấy bctc quí 1 nhỉ

Trước mình chỉ tìm hiểu kĩ và chọn DIG vì quỹ đất doanh nghiệp đất ven tp lớn nhiều, phù hợp với tầm nhìn và kinh nghiệm bđs của mình.
Nhưng mình cũng được biết CEO đang bán hàng khá tốt đó, điểm rơi lợi nhuận của CEO có thể là sớm hơn DIG nên giá cổ phiếu sẽ tăng nhanh hơn (mình dự đoán vậy). Thời gian rồi cũng hơi bất ngờ vì CEO giảm như vậy là quá sâu, ko hiểu lý do gì, nhưng nén quá thì nó bật lại mạnh thôi, hôm nay thấy CEO cũng hồi tốt hơn hẳn đó bác. Nếu bác đã nghiên cứu kĩ cả DIG và CEO thì cứ cân nhắc kĩ trước khi chuyển hàng, thấy để 1/2 như vậy cũng có hay là chia sẻ rủi ro mà. :slight_smile:

7 Likes

quá đúng. Xúc thôi
bán cân hết; đáy rồi. Anh em cứ múc.
Không múc đừng hỏi tại sao tôi nghèo phải ko bạn

1 Likes

qua lễ là ngày 12 có.
Hạch toán mấy dự án lớn. Quý 1 đạt kế hoạch

Vậy cho hỏi hnay himlam bán hay cty ck bán giải chấp thế mọi người.

Mình nghĩ là HL. Nhưng có lực cầu to cân hết chứng tỏ chủ tịch Tuấn có giữ lời hứa với cđ trong đhcđ.

DGC nó cũng đang rơi từ 260 xuống 210. Chắc hắn cũng đang thở oxy rồi.

1 Likes

Cứ Dig và Ceo giá đẹp có tiền là múc ko margin thì sợ éo gì các cụ ạ. Để vài năm nữa là có lương hưu. Kk

8 Likes