DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ăn đấm của market dạo này hơi bị đau chị nhỉ :laughing:

1 Likes

Em nghĩ z

1 Likes

Câm mẹ mày vào thằng trẻ trâu ảo tưởng. Làm người đéo muốn lại muốn làm ■■■, thấy người ta nói chuyện tử tế đéo thích nghe lại thích đi cãi lộn hở con dog?

Tôi chả thấy hay gì. Hoàn toàn là vẽ chart và nhận định ngắn hạn. Ko bao giờ có khái niệm khảo sát doanh nghiệp.

1 Likes

Thích nốc cứt thì về rủ dòng họ mày nốc đi nhé, bố ignore mày cho sạch mắt hô hô

Má ngu há há há , biết hpg ko cu

Bác uppo đó thì cũng coi là có hiểu biết về kĩ thuật và vĩ mô, nhưng hôm bác ấy nói câu zero sum thì em hơi ngạc nhiên. Thị trường đi lên, doanh nghiệp có lãi, sao lại là zero sum được. Nên từ đó em bỏ theo dõi bào viết.

Cái loại rẻ rách như mày, tư cách ■■■ gì mà đi xúc phạm người khác. Tao đã xúc phạm, hay đơm đặt thông tin gì mà mày sủa như con ■■■ xong tỏ ra cao thượng!?

Ông @Upbo cái nick này của ông à, tôi thấy ko giống lắm? :rofl:

Hễ ai hô xuống là mấy ông kẹp dig tru lên lăng lăng mạ chửi bới. Chứng tỏ là đau xót và sợ quá rồi, có thể cắt bất cứ lúc nào. Với DIG sắp về vùng giá chặn cho vay của các ctck tức là giảm nữa sẽ có margin call. Thế thì chắc chắn về 3x.

Xún nữa thì mua nữa chứ sợ méo gì :slight_smile:
Ai chim lợn kệ ai nói gì tôi cũng k bán dig
Hihi

1 Likes

Thì coi bô nói sao, đằng nào cũng đang rảnh nghĩ lễ kkkk

1 Likes

Đây toàn đại gia mắt sáng dáng xinh thôi em. Về lo cho gia đình đi, xem con có đủ sữa chưa rồi hãy lên mạng dạy người ta cách làm giàu nhé.

Tao thấy mày vào nhà người ta tru lên đó chứ. DIG xuống tao thấy cả dòng họ ch.ó đẻ nhà mày vào tru. Dcm mày.

F247 là nhà mày à.

DCM mày hsg giá 10 mày mua bao nhiêu cũng có, hpg giá 2x trước chia mày mua bao nhiêu cũng có, DCM mày bank chân sóng mày bán hết mả bố mả mẹ mày mua bao nhiêu cũng có, DIG 2x mày mua bao nhiêu cũng có, CEO 1X mày mua bao nhiêu cũng có… nhiều quá nhưng có thể tao đang mất thời gian giải thích cho thằng não ch.ó.

3 Likes

các bác cho em hỏi DIG chưa ra BCTC Q1 đúng ko các bro

Chưa bác ơi

Bác nhầm nhé. Tôi thấy cổ đông DIG toàn đội siêu giầu toàn x3 x5 x10 tài khoản rồi, tiền ko thiếu nên thấy trung bình giá từ trên 100 xuống tận bây giờ vẫn múc đều, cứ giảm là múc, múc đến chết.

Mày thật là rảnh. Mẹ mày đẻ ra thằng trẻ trâu rồi.