DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chúc mừng bác bắt đc đáy. Chỗ này lên 500k/ 1cổ thì đổi đời

Hàng đầu cơ múc xong Lock TK Anh nhể, vài năm sau mở ra …Uầy mệt thật …KKkkk

“ đoàng hoàng, tử tế “ là nhóm dẫn dắt vni trong đợt sóng này.

Chả sợ bác ơi,
Quan trọng là những gì A7 nói trùng với quan điểm của “Triều đình” nên không có gì đáng lo.
Triều đình đang muốn làm trong sạch thị trường để đưa TTCK VN nâng hạng, làm được vậy thì “Triều đình” nhiệm kỳ này cũng ghi điểm lớn trong dân rồi.
Đã qua rồi thời kỳ làm ăn chộp giật, lừa lọc, tham nhũng…

2 Likes

ATC bắt đầu vn30 chương trình xả hàng ko lối thoát :grin:

2 Likes
1 Likes

ô nay nói hơi giống tư duy A7 nè

Cứ ATC là VN30 úp bô cả triệu cổ…

1 Likes

Tk của bác hay đi chộm cắp của bọn hay nói xấu thầy a7

Nói luôn là cái ảnh này của nhóm thằng minh mặt l òn ktc đi lập 20 room ■■■■ lùa bọn fo mới vô tui chỉ nhìn qua là tui biết. Hôm nó nói với ae vào bắt đáy hàng A7 nay chắc hô xả dm bọn rách đó

À tui biết ôg là thằng nào rồi. Hehe.sau cổ giảm thì đừng có nhé về nhắn với thầy óc vật vậy.

Chuẩn.mấy hôm nay lập liên tục pic hô hào dig va L14.k đưa ra nhận định phân tích nào mà chỉ hô hào với vẩn.vào check tiểu sử thì hô lắm mã lắm.chắc mới bắt đáy nên hô mạnh để chốt lãi sớm thôi.

Tự tin mua thêm giá 65 theo thầy 7

2 Likes

Các cô chú cứ full long phái sinh theo a chẳng mấy mà giàu, a bắt vị lái Việt

Đợi e chụp ảnh e cho xem. Dkm cả bọn nhà chúng nó nói xấu A7 xong mới hô bắt đáy. Ae vào yutobe mở kênh kênh tài chính ktc ra là rõ. Thằng chủ có nó là minh. Thằng up ảnh kia tên đạt. Nó bôi nhọ rồi hô bắt đáy T3 về ăn lồi mồm nay hô để cp kéo CE nó xả

image

3 Likes

IMG20220429164352

1 Likes

A7 jo nổi tiếng quá bọn khác chỉ hô để úp bô lên đầu ng khác chứ đéo tìm dc siêu cổ nào chỉ dình đi ăn vặt vài đồng ăn xong lại ị vào chỗ vừa ăn rồi lại liếm

2 Likes

Bọn giẻ rách, không sớm thì muộn cũng chết thôi. Thắng 9 lần thua 1 lần cũng chết, thuan 9 trân thắng trận cuối cũng vẫn thắng cả trận.

1 Likes