DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thứ nhất cụ ý chỉ là thân tín trong cty đó ko phải là chủ tịch.
Thứ hai: Đa phần các cty bds thường book ln vào q3 và 4 để thuận cho việc tăng vốn và pht
Thứ ba: Xem kỹ bctc q1 rồi hãng phát biểu.
Chốt lại: chim lợn mà ngu cũng chỉ là loại mất ăn thôi.:grinning:

1 Likes

Chung cư đã hơn 300tr/1m rồi cu nhé :))

1 Likes

chốt lại là lời nói của A7 là hoàn toàn ko đáng tin. Thứ 2 là lượng kẹp hàng rất đông, thầy nổ cho đã rồi đệ tử bâu vào tìm lý do lý trấu. Chả khác gì vụ con CEO. Nổ cho đã vài chục nghìn tỷ rồi giờ hạ kỳ vọng xuống mấy năm sau được 700 tỷ là cổ đông đã mừng húm. Vậy mà mở mồm lãi khủng lắm. Nào là 2022, 2023 điểm rơi lợi nhuận. Lãi bé bằng que tăm. Nói cho đã vào hội đồng quản trị giờ lại lý do lý trấu ko vào được, biết ngay mà

Liên quan j đến a7. A7 chỉ nêu suy nghĩ của a ý, đầu tư hay ko là việc của m. Đần. Quan trọng m nhìn thấy tương lai dig sáng ko, chim mà ngu cũng chỉ là đồ con lợn.

Ơ thế năm nay chắc p báo lãi 5.000 tỷ mất. Kk

Lại là phát biểu của một thanh niên đang kẹp hàng nặng. Ko phản biện được gì chỉ chửi đổng lên. Thầy nào trò đó

1 Likes

Ông cứ làm như A7 qdinh đc cả vận mệnh DIG,CEO. Lên xuống của 2 cphieu đó là do A7, quỹ LFI của A 7 mua đc bnhieu DIG, CEO? A7 quyết định đc cả sóng bds? A7 cũng chỉ là nhà đầu tư thôi, thánh đâu mà phán chuẩn 100%. Nhưng t tìm đọc lại mọi nhận định của A7 từ trước tới giờ đều đúng.
Còn các thành phần ghen ăn, ganh tị bới lông tìm vết thời nào cũng có.
IMG_20220429_215246_101
Đây là thánh phán L14 năm 2019 khi L14 vốn hoá có hơn nghìn tỉ và giờ sao?

Đây lại thánh phán 2022 cùng chờ xem kết quả ra sao nhé.

3 Likes

Lớn rồi tự chịu trách nhiệm mua bán, ko ai ở đây khuyến nghị. M chê ko ngon thì ko mua, ng khác thấy ngon họ mua. Ok?

1 Likes

a e tương tác chim cò ít thôi, pic share thông tin về dig, toàn những ae đầu tư dài hạn, chim lợn vào cắm cờ như bên nhà bác bọ cạp ấy, chửi nhau với chúng nó loãng pic các bác ạ, h đầu tư đc thì mình ăn thua thì mình chịu cơ mà

Chủ tịch đã công bố trong đại hội cổ đông năm.nay chắc chắn vượt thêm so kế hoạch tầm 500 tỷ .
Mày chỉ soi từng câu từ để cắn là mày đang bí và lòi ngu ra đó.

23 Likes

Huynh đài chỉ nghĩ được lượng kẹt hàng rất đông thì huynh đài cứ trường kỳ với lối đánh T+ của mình đi. Lướt lát chán đi rồi sẽ biết đâu là chân ái.

1 Likes

Ko có ổng hô hào bơm thổi thì ko bao giờ tụi nó có giá này. DIG, CEO, L14, L18 tuy là 4 công ty hoàn toàn khác nhau nhưng vận động giá của nó luôn luôn lên xuống y chang nhau mà bảo ko có sự tác động của A7. Nếu nhìn đồ thị của L14 DIG CEO L18 thì tụi nó trước đây giá lình xình trong nhiều năm, L14 mấy năm nay luôn luôn dưới 50k, giá của nó chỉ bắt đầu tăng phi mã từ năm 2020, từ 50k lên 480k thôi. Có nghĩa là ông A7 tận dụng thành công dòng tiền cực mạnh của F0 2 năm nay để đẩy giá lên, bây giờ người ta bắt đầu nhìn vào thực lực của doanh nghiệp và thị trường tự định giá lại thì nó lao đầu xuống là đúng rồi. Nó sẽ còn xuống nữa đó, chưa dừng lại ở đây đâu

1 Likes

Bác cho lên fb đi ! Để điều tra xem vụ này thao túng làm giá cổ phiếu úp bô nhỏ lẻ 107 vừa rồi ko ? Chủ tich lên mạng cho thông tin sai lệch kêu gọi mua bán cổ phiếu của công ty làm ndt thua lỗ ! Heeeeeee toàn nhỏ lẻ 1xx bao giờ mới về bờ ! E sẽ bỏ 1 suất vì e cũng đang gồng lỗ ! Aaaaaaa

m nói ngu bỏ mẹ ra. lễ đéo nghỉ ngơi rãnh háng lên đây chim lợn. Cứ phải để bố mày phải chửi

Bọn e ko cắn thầy oi ! Thầy cho e hỏi LFI có 100 tỉ ! Mua ceo dig từ đầu giá 10 20 ! Đã bán đỉnh 1xx ceo dig ! Và mua lại giá thấp nên báo cáo LFI có 7,5 triệu ceo .2,8 triệu dig ! Và cầm cả gốc lẫn lời về rồi chia cho l14 ! LFI vừa rồi có bán đi ceo dig giá 7x và 1xx không sao L14 lại có 100 tỉ lãi tài chính quý 1 ! Aaaaaaa ! Nếu LFI vừa rồi có chốt lời ceo 7x và dig 1xx đợi mua lại giá thấp thì bảo e ! Để e theo với ! E Thìch Phong cách LFI ! Yêu thầy ghê

1 Likes

Do bơm thổi đất thủ thiêm nên cả dòng BĐS đều đi lên ko chỉ riêng mấy mã này,nhưng giờ sau khi thanh lọc thị trường sẽ chọn lọc ra các mã tốt.Sau cú thủ thiêm các mã sẽ về đúng giá trị của mình.Mã làm ăn ko tốt sẽ đi bụi,mã FA tốt sẽ lại thu hút dòng tiền.

1 Likes

Mua bán phải theo lý trí,đừng chạy theo đám đông,thấy mã tăng vào mua tung hô,mã giảm thì quay ra chim lợn.Mua đã tìm hiểu doanh nghiệp chưa,còn kể cả thầy có bán hay ai đó bán thì một khi đã đầu tư theo lý trí thì sao phải xoắn.

Thêm thằng ■■■ hùa này nữa m cùng đàn chim với thằng @Warren_Buffett này à. Lễ nhất đừng để t phải chửi lo mà chăm con đi

Bố ko có gì ngoài thời gian ! Thích thì cứ nhảy vào chửi ! Sợ mày quá ! Bố cũng là người đang gồng lỗ ! Thích nói gì kệ bố ! Mày nghĩ gì kệ cm mày ! Bố nói sự thật thôi !

Các con trả lời vấn đề LFI cho bố xem !

1 Likes