DIG hành trình đến 500k không còn xa!

sủaa sủaa tiếp nào

Khoor Nỗi mấy tk kẹp hàng lại chưa chết haizzz

Mấy tk nhảy nhót chắc nhảy vào hố phân xoq cắt lỗ r

Chấp con khùng đó làm giề.
Nó xấu gái ế chồng, giờ có tuổi rồi ko ai lấy vì xấu tính xấu nết… Đụng nó nó điên nó đeo bám cắn cả đời đấy.kkk

7 Likes

:rofl::rofl: vâng anh ạ nó gào thét khi Dig Ms 21 kkk

Khuyên ông câu chân tình. Sống để đức đi. Bao nhiêu người vì tin ông mà tán gia bại sản rồi đó. Lúc giá 100 ông hô giá này không cướp nghèo đừng đổ tại số. Bao nhiêu người trung bình giá xuống giờ còn cái nịt.
Mồm hô 2 triệu rưỡi còn rẻ, chủ tịch DIG hô dưới 200k cưa đầu anh đi mà giá 6x 4x ko thấy mấy ông múc tất tay. Toàn hô hào cho nhỏ lẻ vào múc là giỏi
Mồm nói cho đã, tạo kỳ vọng ảo, tung tin thất thiệt. Nào là vào HĐQT CEO, nào là DIG quý 1 book 1000 tỷ lợi nhuận. Không làm được thì đừng có nói.
Mở mồm tầm nhìn 10 năm mà ngày nào cũng phải post chục bài, kêu đệ tử đăng khắp facebook youtube, tiktok để hô hào. Tầm nhìn 10 năm mà ngày nào ko hô hào ko chịu nổi à.
Ko phản biện được cái gì cho có não, suốt ngày chửi bới vô học, già đầu mà còn sân si.

2 Likes

Đã xem video nào của thầy chưa chú em.Có mùi hô hào ko? Chú em nên xem thử để mở mắt với đời.

Để thời gian trả lời đi mày.
Mày lo thân mày đi, đời mày sắp già rồi còn ko c.hó nào nó rước, đau khổ bức bối còn gấp nghìn lần lỗ tý ck đó. Cố sủa to lên cho đỡ bức bối.
Hô hố!

10 Likes

Tôi hỏi ô kể cả việc LFI có mua đi bán lại Dig thì sao ? Ai mua ai bán liệu có quan trọng ko? Còn ô cầm dig mà chỉ chăm chăm sợ ai đó đổ bô tốt nhất nên bán đi. Khuyên thật

Món bả c h ó Huyền thoại của a7 khiến bao thằng gào thét , điên dại :rofl::rofl:

uh thì ko hô hào mà ngày nào cũng post chục bài. giá nào cũng hô rẻ. Chính xác là giá 100 ổng hô giá này ko cướp nghèo đừng đổ tại số đó. Ai nghe theo giờ còn cái nịt

Đời mày ko chồng ko con, sắp già đến đít rồi thì mày có cái nịt ko?? Lo cho.mày đê

5 Likes

B đu đỉnh xong cắt lỗ ah? cắt giá bao nhiêu vây? hay ngay bẹn.

Đầu tư ko phân tích đúng sai thì cả đời cũng nghe ông này nghe ông kia viết bài mà tẩu hoả nhập trại thôi

Vào chim lợn thấy ae cổ đông vẫn uy Dũng lắm ! Thấy vậy rất vui ! Ae đồng lòng thế là tốt ! Cổ sẽ khỏe ! Nhưng nhỏ lẻ như tối chắc sắp tới 1 cơ số bị xẻo tiếp ! Ko biết vui hay buồn ! Aaaaaa một lúc nào đó tôi lại theo LFI tiến quân ! Niềm tin của tôi vào A7 vẫn liệt heeeeee

Ai theo A7 đều ko nghe vì hô hào.Học thầy ở tầm nhìn.Ở cách đầu tư.

Cổ tốt,kỳ vọng cao thì hết lớp đầu tư này ra thì lại có lớp đầu tư khác vào.Chỉ cần doanh nghiệp còn tốt thì còn lên.Với tư duy của thầy thì chinh chiến ko phải chùn bước.

Rẻ thì kêu rẻ :))) thế rẻ lại kêu đắt à Thím

1 Likes

Thời gian trả lời lúc đó bác còn dùng nick này không, hay tạo nick khác rồi pác. :shushing_face:

Tiền thì chỉ là cho cầm thôi sẽ lấy lại cả lời và gốc ! Làm người thi yên tâm đi ! Vẫn rất hạnh phúc và hưởng thụ ! Chỉ có làm chủ chứ ko làm công ! Sinh ra là để chỉ đạo mà ! Heeeeee