DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ngay cả t điểm này Himlam ko bán tôi nghĩ Dig nó vẫm đỏ theo dòng bds chung. Có điều nhiều ít thôi.

2 Likes

Nó bán thì rõ rồi… cơ bản xem còn bao nhiêu thôi, dưới 5% rồi.

1 Likes

Nó vẫn bán nhưng khả năng chỉ bán trong khung giờ sáng. Mấy hôm nay đều thế. Chiều là ngừng. Chắc là thỏa thuận với CT DIG như vậy.

1 Likes

Khôgn biết có bị thống kê sai ko nhưng từ 10h38 đến giờ chỉ toàn lệnh bán dưới 10k. Lệnh to nhất là 10.500 cp từ 10h38 rồi. Trước đó toàn lệnh 50k, 20k táng ra

1 Likes

sáng mới múc 8000. mà chạy ko nổi

1 Likes

đáng ra HL phải thỏa thuận bán với CT. Bán kiểu này như phá cty

Chả thà nó cứ dã cho hết một lượt đi. Loại đó giữ thêm lại tiếc.

1 Likes

Dưới 5% rồi nên ko thông báo nữa… mình nghĩ nó chắc chỉ còn dưới 20 triệu thôi, thống kê thì ngày nào nó chả bán 3-4 triệu…

2 Likes

Nhanh múc DIG đi còn kịp. HL chắc hết hàng mang ra xả rồi. Hàng đã về cổ đông siêu chất DIG

11:01:48 62.50 -2.50 19,700 B gần nhất có 1 lệnh 19,700 bán ra giá 62.5

từ 22/4 rồi bạn… từ đó đến giờ mình thống kê nó vẫn bán miệt mài đó… và đến giờ ko thấy cty thông báo nữa.

3 Likes

Thật ra ai cũng muốn mua giá càng thấp càng tốt , còn các bạn kẹp hàng thì cứ thấy giá xuống thì lại khóc thét cho nên cứ ai nhảy vào chim nhợn cái là ăn rổ gạch ngói ngay, điệp khúc xuống mua thêm nhưng tiền ở đâu mua thêm thì ko thấy nói :frowning:
Tụi nó gom DIG giá 2x đầy ra và lên tới 1xxk thì nó ko chốt lời vào mặt mới là chuyện lạ, làm gì có đoạn đường nào lên 1 mạch 500k như các bạn tưởng tượng. Himlam nó đã lãi cả mớ từ giá 1x 2x rồi,giờ nó xả thôi, nó là thằng cổ đông lớn chi phối DIG mà nó bán tháo chốt lãi nghĩa là nó biết giá thằng dig đã đc đánh giá cao cho nên nó chốt. Đợi dig về giá trị thật nó lại gom dần, đi đâu mà vội. Thầy 7 của các bạn có lẽ đã chốt lãi đâu đó ở trên kia rồi đấy. ráng kẹp về tầm 4x sẽ có giải cứu :slightly_smiling_face:

Với lực mua như vầy. HL ngưng bán phiên chiều thôi thì đóng cửa 67 trở lên

Họ muốn bán, những không muốn giá thấp quá nên vậy. Anh em không mua lúc này, HL mà bán xong thì không còn giá này nữa đâu

Fiin trade cho thấy nó vẫn bán đều đó… nên mình nghĩ nó chỉ còn tầm 15-18tr là cùng. Cho nó phắn sớm lúc nào tốt lúc đó. Tụi này nó thường bán vào khung 10h30-11h… sau đó để cho hồi.

4 Likes

Kệ nó, tôi không nhìn phần lãi/lỗ nữa, chỉ nhìn sức mua thôi!

tự nhiên đẩy lệnh bán ép giá

dig hết bán rồi. Múc thôi

Cướp hàng bọn Him Lam ae!

HL vẫn xả chứ cướp gì bác? kéo lên cho chúng xả vào đầu.