DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Em mới vào 72 đỉnh đu :sweat_smile:

1 Likes

Ok bác chủ tịch . Chưa baoh mất niềm tin vào bác cũng như sứ mệnh của DIG . Mong tất cả cổ đông đồng lòng vì tương lai tươi sáng .

NÓI GÌ THÌ CŨNG PHẢI NHÌN TỔNG THỂ
CÁC CỔ ĐÔNG THẤY RÕ ĐỢT VỪA RỒI THỊ TRƯỜNG TĂNG ĐIÊN LOẠN
THƯỢNG VÀNG HẠ CÁM ĐỀU KHÔNG CẦN YẾU TỐ NỘI TẠI DOANH NGHIỆP
LŨ GHẺ CŨNG TĂNG MẠNH THẬM CHÍ CÒN HƠN CỔ PHIẾU DiG CỦA CHÚNG TA
DÀI HẠN SẼ PHẢN ÁNH LẠI HẾT NHÉ

49 Likes

Chủ tịch hô cuối năm 1xx nhưng với tình hình này thì có khả năng sẽ về 5x hay thậm chí là 3x. Vậy tức là suy đoán của chủ tịch sai hoàn toàn.

Thế thì mày bán con mẹ mày đi. Mày không có niềm tin vào cổ phiếu mày cầm thì mày giữ làm gì

1 Likes

Dm lại chim lợn mi, rãnh hán thế. 6x lũng chưa mà đòi 5x 3x, cmm biến

Thứ 2 tuần sau sẽ về 60, thậm chí sàn trắng bên mua luôn.

Bọn chim lợn thường đéo có cổ nào trong tài khoản !!!kkk

thoải mái cắm nhà cân luôn

Mày biết trước thị trường lên xuống chính xác thế thì mày giàu chưa? Nói bừa như mày khối thằng nói được

Ae hãy giữ cái đầu lạnh, bởi vì tiền là của chúng ta. Tiền không dễ kiếm vì vậy hãy sử dụng 1 cách cẩn thận khôn ngoan

2 Likes

ok bạn cơ hội này tôi bấm vài chục năm mấy xảy ra 1 lần . Nếu t k mua sẽ đau đớn trong chục năm sau , cảm ơn bạn đã góp ý .

Bố t ngu. M vào chim lợn thì biến đi. Còn tiền ng ta thì khắc họ tự biết giữ m ko phải lo hộ đâu. Dmm

Chủ tịch lên khích lệ như này ae yên lòng quá ạ

T nào bán dig đi tầm này năm sau đau hơn hoạn nhé chủ tịch. Kkk

Bố đéo mượn mày thối mồm, cút

Các bạn hãy thức tỉnh, các bạn có biết hiện giờ các bạn chẳng khác gì những con thiêu thân không. Hãy tỉnh ngộ đi. Tiền làm mờ mắt các bạn hết rồi ư

lúc chiều tôi vừa cảnh báo a e xong là đạp phiên hôm nay để gây hoảng loạn cho sáng thứ 2 thì y như rằng tối đã có CL bay vào mà còn chơi luôn CT thế mới máu c.hó chứ kkkkk, a e cứ hold chặt chấp thứ 2 sàn nhé đừng sợ

2 Likes

CT đã nói tiền thịt thì kg phải sợ tức là a e phải hiểu sâu xa là sẽ có 1 pha test lại cái đáy hôm trc nên a e kg cần phải hoảng loạn lo lắng đâu nhé

mày cứ chê hàng lái hàng đầu cơ thế đéo nào cũng được việc các bố là cứ x nhiều lần cái đã, chỉ sợ bọn mày khen là hàng cơ bản cổ phiếu quốc dân như Hòa Phát thôi. mày thích cho giá nào cũng được :joy: :rofl: nào thế mày bảo hàng gì ngon để bọn gà như bọn tao vào khen cho mày sướng nào.