DIG hành trình đến 500k không còn xa!

quay đi kaka, hết tiền múc rồi quay đc rồi

Hiazz, kế hoạch lãi hơn 1k tỷ, vốn 3 4 chục ngàn tỷ thì no hope, phản ánh luôn vào giá :disappointed_relieved:

Quay bằng mũi

Xác định cổ đông dài hạn

Bao giờ BCTC có đột biến ko thì cứ nằm chờ

Sàn múc AE

toàn chim thế này

1 Likes

Chắc đáy

1 Likes

Khả năng giai đoạn này nhiều đội có hàng sẵn trading hạ giá vốn. Nên là chẳng thể lên đc, đợi có gì đột biến thôi. Sideway down.

tao đé o quan trọng đáy hay là ko, chỉ thấy tội cho mấy thằng hèn hạ thôi

bố nhà e

chấp nhận thôi bác, quan trọng j, ko chịu đc giảm 50% thì sao đòi ăn bằng lần đc

dăm ba cái văn xích lô lo cho túi tiền của người khác vậy

1 Likes

Ah m thì mua xong rồi. K bán mua gì cả. Nay vẫn nghỉ lễ nên rảnh thôi, chứ mai đi lm rồi cũng lm gì còn time chém gió.

1 Likes

CEO 55 chính thức thấy lạnh dần rồi :joy::joy::joy:

Đang test đáy 2. Test thành công thì chính thức tạo đáy. Nắm dài hạn nhưng thỉnh thoảng cũng quan tâm kĩ thuật chút. Ai muốn mua thì mua đáy 2 này an toàn hơn.

1 Likes

cứ chém thôi bác, nhưng e vào cứ thấy mấy con chim lợn nó có mấy cái giọng lol, cái đm chúng nó như kiểu tốt lắm lo cho túi tiền người khác

1 Likes

Cứ thị trường xấu vào nói vuốt đuôi thì méo ai chả nói được, ai chả thành chuyên gia :slight_smile:
Đầu tư tùy mỗi người, lo cho túi tiền người khác làm gì vậy mà cứ phải vào nói ngược dòng rồi ăn chửi lại bảo a e DIG tính lóng như kem :))))
Tôi vẫn xác định ôm dài hạn thì cứ để thôi, kệ thị trường. kkk

1 Likes

thế cho nhanh bác nhờ, các bố mất tiền là việc của các bố, chúng mày ăn đc thì cứ ăn, đm chỗ người ta chia sẻ thông tin doanh nghiệp cứ vào ăn nói bố láo

1 Likes

Bác có vẻ tin vào thuyết âm mưu nhỉ. Nay k biết sao. Tím k bác.

1 Likes

Him Lam mình kiện đê, không khác gì Quyết còi upo. Him Lam nên nhớ, chính nhà đầu tư kéo DIG lên để Him Lam bán. Bán kiểu phá hoại như thế này kiện

Nặng mông như VHM hôm nay còn xanh!